Bình luận Giao dịch hàng ngày_Đất nước đã bao giờ đẹp thế này chưa !!

Status
Not open for further replies.
Báo cáo thủ trưởng là sáng giờ em ngủ thẳng cánh, do cả đêm qua lọ mọ thức khuya canh cửa :10:
May quá Vịt đại tướng đã kịp thời chi viện, quân ta mới giành lại được 1/2 thế trận đã mất.
Em thấy cán bộ mình tráng kiện và tinh tinh...ý nhầm tinh ranh...ủa lộn...tinh anh lắm, đã lên "lão" đâu? :19:
Còn riêng thủ trưởng, mu kế đầy đầu, dòng bôi đen trên chắc là chiêu "nói 1 đằng làm 1 nẻo" mà Lờ đờ mình vẫn hay vận dụng, nhằm kiểm tra tinh thần binh sỹ, và dụ địch chủ quan không?
Trận này công đầu thuộc về Đại đội trưởng Chạy Re Re và Chính ủy viên Bò Kho To To là lẽ đương nhiên :cute_smiley62:
Ối trời ơi... Rái đồng chí cũng thức đêm ạ... vậy mà sáng ni vẫn đi làm đúng giờ ạ... sức khỏe tráng kiện gứm...
Em sáng nay xin từ chức, mong được nương tay... về quê ăn Tết với gia đình rồi.... bi chừ, Bộ Trưởng Bồ Cào Cào do Bò đồng chí đảm nhiệm... em sợ lắm dzồi... mong tổ chức chấp thuận nguyện vọng cuối cùng của em!

Cứ sở đoản/sở trường của mình mà mần thôi chị... Chị ngủ ngon khi người người nhà nhà thức trắng và gào khóc --> có mấy người làm được điều đó... Anh Lạc Trôi đâu vào tung hô này...
Em tung hô từ đầu giờ trưa rồi mà anh Dị Nhân (pls kiểm!)... bà chị của em là Đại Đại Phát... ai dám chống lệnh...đều khó mà Đại Phát... (ngoại trừ anh Dị Nhân nhé)

Cá về, cá về...em lại đảo được một ít, hí hí...Thanks anh Bò, thớt may mắn quá.
Có thực mới vực được đạo :113:
Đồng chí thật nhạy bén, em đề cử vào đội Hậu cần, chuyên rang lạc và xào nấu nhé :4:
Nhưng trước mắc phải học qua lớp Dự bị Đờ Ảng, tránh bị kích động như qua và nay :21:

Ối trời ơi... Rái đồng chí cũng thức đêm ạ... vậy mà sáng ni vẫn đi làm đúng giờ ạ... sức khỏe tráng kiện gứm...
Em sáng nay xin từ chức, mong được nương tay... về quê ăn Tết với gia đình rồi.... bi chừ, Bộ Trưởng Bồ Cào Cào do Bò đồng chí đảm nhiệm... em sợ lắm dzồi... mong tổ chức chấp thuận nguyện vọng cuối cùng của em!
Có công không nhận, có lỗi tranh phần, thủ trưởng thật lý tưởng :113:
Vậy là mai thủ trưởng đổi nick lần nữa, rồi sóng yên bể lặng, bộ đội ta tiếp tục hành quân lên Chỗ Mô Lủng Túi phải không ạ? :41:
Cố nén niềm vui thắng trận này, ngày đó ngày đó sẽ không xa, em đợi...:4cool_beauty:

Vậy là mai thủ trưởng đổi nick lần nữa, rồi sóng yên bể lặng, bộ đội ta tiếp tục hành quân lên Chỗ Mô Lủng Túi phải không ạ? :41:
Cố nén niềm vui thắng trận này, ngày đó ngày đó sẽ không xa, em đợi...:4cool_beauty:
Công cán gì đâu... lỗi lầm thì quá trời...sáng ni em có dám hô hào gì đâu...sợ xanh cả mặt, cắt không ra 1 giọt máu... có Bò đồng chí là dám lấy thân mình trèn pháo của địch quân, Rái đồng chí là dám lấy điếu cày của mình gõ đầu quân địch... nếu không có 02 đồng chí...e là quân ta đã phơi thây ngoài cánh đồng... làm mồi cho quạ cả dzồi...
Mai hàng em về dzồi... em sợ lắm... ăn Tết được hay không được... phải đợi xem ý chí của chị Đại Đại Phát đến đâu...khúc này mà khinh địch, là hửi địch ngay...Thoát được kiếp nạn này... đúng là nhờ lòng thương của Thần Thánh cả... tạ ơn các Ngài...đã ban ân huệ này!

Em thề... em hứa...lần sau em không dám ngồi chung chiếc lá với thần tượng nữa đâu... Ước rì, em hiểu được Mệnh Lý...thì tối qua em đã không phải ngồi xem bóng đá và khấn dzồi...hu hu hu
Không ai thoát chết 3 lần trên 1 dòng sông...các cụ nói thế thì phải...hu hu hu
Lần 2 zồi thần tượng ợ, sợ tóa, may là cả 3 vẫn đậu trên lá theo dòng lênh đênh :2cool_after_boom:

Bác soi em quá, em lái liếc gì đâu, đi câu thôi à, chẳng may có cá thì ăn, không thì ngồi hít thở khí trời :10:
dạ. dầu ăn trên này nhà thơ với anh bò có dùng thì dùng chứ mua cổ dầu ăn thấy mỗi anh Bé thôi. nhớ anh cũng trên tàu nên hú phát. khi nào xuống thì báo em với, đừng để em bơ vơ :3D_55:

đồng chí làm tôi nhớ lại ngày xưa. Sinh viên năm 2 mới mới vào đoàn. Cái ngày đọc bản tuyên thệ vào đoàn, tôi suýt cười lớn, có lẽ tôi là 1 trong số ít người dám cười khi đọc bản ấy...mặc dù tôi có bằng trung cấp hay cao cấp lý luận chính trị gì đó. :24::24:

Đúng là đất nước ngày một tươi đẹp nên bọn tây lông cứ lũ lượt kéo đến ăn chơi
Ngày F1 đến Việt Nam là ngày vượt đỉnh nhoa
Giải đua Công thức 1 có khả năng đến Việt Nam
http://ndh.vn/giai-dua-cong-thuc-1-co-kha-nang-den-viet-nam-201801180138386p6c95.news

Huy hoàng thật, như chưa từng có ngày hôm qua, mai cuối tuần dồi hehe
vre hay nhỉ, nhưng Thần Bò ơi vui thôi đừng vui quá nhé :113:

Chỗ Mô Lủng túi -:115::115::115:

Last edited:
Đúng là đất nước ngày một tươi đẹp nên bọn tây lông cứ lũ lượt kéo đến ăn chơi
Ngày F1 đến Việt Nam là ngày vượt đỉnh nhoa
Giải đua Công thức 1 có khả năng đến Việt Nam
http://ndh.vn/giai-dua-cong-thuc-1-co-kha-nang-den-viet-nam-201801180138386p6c95.news

Anh zai đang son... PR hộ em con Phân Bò nhoát... kéo lên CE cho iem kiếm tì xèng ăn Tết được hem ạ? Cảm ơn anh zai, đồng cảm ơn vía của Thần Bò...hihi

Giữa làn tên bay đạn lạc, Chính ủy viên đeo cho em cái lục lạc, mặc veston + đeo cà vạt, đứng lên hô to dõng dạc...
Đoàn 1 nhát...cầm chắc đời em bế mạc ạ :7cool_extreme_sexy_girl:
Hoan hô đồng chí... dzất đúng giờ...Tinh thần tráng kiện, thể lực sun mãn thía lày... điếu cày lại ở trên tay... địch quân nào còn dám lại gần Party của tổ chức ta nữa... hihi

Status
Not open for further replies.
Back