Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
quan điểm of m về dài hạn vẫn ko thay đổi,
đánh giá hiện tượng cú rớt sâu khi mở cửa phiên chiều nay cho thấy đây là khoảng trống tâm lý of traders khi ko có bàn tay đỡ TT.
(lên or xuống tiếp m ko bình luận)

Giá oi giảm trong dịch, ko phải do dịch.
Bon nghĩ, khi cách ly diễn ra trên diện rộng và từ qui mô nhỏ đến lớn thì SX chắc chắn sẽ ngưng trệ -> abc-> xyz là điều hiển nhiên. dịch or else ko là yto.

Mai có dọa ma nữa không thầy :21:
Bác cứ nói vậy oan cho e,e chỉ là dạng nhỏ lẻ,ham hố bát cháo gà nhưng nhiều khi chỉ nhận được cháo hành.thôi e ko dám lên đây nữa sợ quá rủi,e đóng bảng đi mua bỉm,từ ngày mai bắt đầu ăn chay,đi chùa.gì đi nữa tuần sau hàng mới về.e chào toàn thể a chị e VC nhé.

Bác cứ nói vậy oan cho e,e chỉ là dạng nhỏ lẻ,ham hố bát cháo gà nhưng nhiều khi chỉ nhận được cháo hành.thôi e ko dám lên đây nữa sợ quá rủi,e đóng bảng đi mua bỉm,từ ngày mai bắt đầu ăn chay,đi chùa.gì đi nữa tuần sau hàng mới về.e chào toàn thể a chị e VC nhé.
:1::1::1:

Tỷ lệ cổ phiếu của mình vẫn rất cao.
Tuy bi quan về thị trường chung nhưng sẽ có những cổ phiếu đã tạo đáy rồi vì vậy không cần hoảng loạn đến mức bán tống bán tháo đâu nhỉ? :1:

Tỷ lệ cổ phiếu của mình vẫn rất cao.
Tuy bi quan về thị trường chung nhưng sẽ có những cổ phiếu đã tạo đáy rồi vì vậy không cần hoảng loạn đến mức bán tống bán tháo đâu nhỉ? :1:
Phải múc thêm cô nhé,không là lại có lỗi với chồng con.

Status
Not open for further replies.
Back