Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Có nên mua tiếp không chị, hay làm gì

Sent from my iPhone using Tapatalk
Vậy mà đêm qua cũng thao thức, muộn lắm mới ngủ được.
Case hay, kinh điển, kéo dài và là deal mà mình đầu tư lớn nhất kể từ ngày chơi chứng đến giờ. Lợi nhuận tuy không thỏa mãn nhưng vì đôi lúc rất mệt mỏi nên kết thúc như vậy cũng là có hậu.
Với 39k cổ phiếu giá vốn 64.6 thì coi như được anh Vượng tặng xe Vinfast lux :1:

Vậy mà đêm qua cũng thao thức, muộn lắm mới ngủ được.
Case hay, kinh điển, kéo dài và là deal mà mình đầu tư lớn nhất kể từ ngày chơi chứng đến giờ. Lợi nhuận tuy không thỏa mãn nhưng vì đôi lúc rất mệt mỏi nên kết thúc như vậy cũng là có hậu.
Với 39k cổ phiếu giá vốn 64.6 thì coi như được anh Vượng tặng xe Vinfast lux :1:
E cũng buồn đây chế, dự kiến theo chế dến ga 2xx vậy mà... 1xx đã là ga cuối rùi híc :((

Các bác cho hỏi về thời gian sáp nhập SDI vào VIC khoảng bao giờ xong? Các bước thực hiện thế nào? Khi nào thì cổ đông SDI chính thức được cầm hàng VIC trong tay? Tks all

vui trước đã, trần thêm 2 cây là vừa bằng VIC. khéo thật.
Sau đó sẽ dành cho những cổ đông nào mơ mộng Vinpearl Air, Vinfast... Em nghĩ sât nhập lại chỉ mới bắt đầu của a Vượng để tiếp tục lùa quỹ Tây thôi

Cảm ơn bác, ý của em là cần timing cụ thể, khoảng thời gian rõ ràng chứ không chung chung như link trên. Mình là lính đánh trận mà, cần thời gian chính xác để binh bài cho cả đội quân!
Nhân ngày 20/10, chúc các chị em VC luôn vui vẻ, hạnh phúc trong cuộc sống!
Sdi đổi 1.1 vic, tính ra giá dao động khoảng 120-130 như chị @TTN đã tính.
Thời gian cụ thể thực hiện thì ngay khi đc ủy ban ck chấp nhận niêm yết bổ xung vic.
Như vậy có 2 lựa chọn:
1. Lăn chốt đợi đến khi cp vic về tk, có thể nắm giữ nếu tin game vic mới bắt đầu, hoặc bán lấy tiền đầu tư mã khác. Nền giá Vic khoảng 110-115 tương đối vững.
2. Bán luôn sdi lấy tiền ngay để đầu tư mã khác nếu nhìn thấy cơ hội tốt hơn. P án này thì k phải chờ đợi hay timing gì cả.
Tùy bác lựa chọn thôi.
Em hiện tại thì chưa nhìn ra nên chờ xem thế nào thôi, từ giờ đến cuối năm cũng k vội, case sdi vậy là ổn.

Status
Not open for further replies.
Back