Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Còn ông bạn mình chưa chơi CK bao giờ hôm nay tíu tít nộp tiền múc cp, mua xong còn cười như nghé mới tanh, bảo tuần sau lương về lại canh múc tiếp :21:
Bạn em bỏ chứng hơn chục năm giờ cũng quay lại. Nếu đây là vùng đáy thì họ giỏi hơn nhiều ae bám sàn :)))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Riêng hôm nay NAV mình giảm thêm 4.24% so với đầu năm. Trong khi từ đầu năm đến thứ 6 vừa rồi mới giảm 10%.
Đoạn sau này sẽ rất khốc liệt. Mắc ở đỉnh không chết nhưng full margin lưng trừng lại cháy TK là vậy.

Còn ông bạn mình chưa chơi CK bao giờ hôm nay tíu tít nộp tiền múc cp, mua xong còn cười như nghé mới tanh, bảo tuần sau lương về lại canh múc tiếp :21:
em hay tàu ngầm, sory nếu k nhé, phảixin hỏi anh là khi trước có một ông bạn anh mua MBB để đầu tư lâu dài đến hôm nay còn giữ hay cắt rồi ạ?

em hay tàu ngầm, sory nếu k nhé, phảixin hỏi anh là khi trước có một ông bạn anh mua MBB để đầu tư lâu dài đến hôm nay còn giữ hay cắt rồi ạ?
Ổng vẫn giữ thầy ơi. Ông này ổng có biệt thự ở Ciputra với Tây Hồ Tây, chứng chỉ là tiền lẻ của ổng thôi nên không có care lắm.

Họ bỏ vì họ đã từng mất mát mà.
Nhưng quay lại tầm này cũng ổn mà. Chọn đúng điểm rơi là có tiền. Đừng ham hố mà trả lại chủ sòng là đc.

• Like
Reactions: TTN
Nhưng quay lại tầm này cũng ổn mà. Chọn đúng điểm rơi là có tiền. Đừng ham hố mà trả lại chủ sòng là đc.

Quan trọng là quay lại với tâm thế như nào?
Chọn DN như thế nào?
Nói chung không coi đây là 1 nghề nghiêm túc cũng khó kiếm được nhiều tiền lắm. Có ăn có trả rồi lại ra đi tay trắng thôi.

Em nghĩ làm UB đánh chứng cũng ko dễ đâu. Cũng bị giám thị là TTra Chính phủ, kiểm toán nhà nước, Bộ CA nó soi. Ko biết đúng ko :))

Mình nghĩ ko phải thế đâu! Chủ yếu là kể cả biết bài thì sao chứ, đen vẫn thua như thường!

• Like
Reactions: TTN
Em nghĩ làm UB đánh chứng cũng ko dễ đâu. Cũng bị giám thị là TTra Chính phủ, kiểm toán nhà nước, Bộ CA nó soi. Ko biết đúng ko :))

Không phải thế.
Ý là không phải có tin nội gián là thắng.
Chứng khoán là cuộc chiến tâm lý.

Status
Not open for further replies.
Back