Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
REE giảm ít tăng ít.
Lần trước tây đăng ký chào mua công khai cũng giá 45 mà vẫn không take off được.

Ko tin, theo phân tích mà nói thì ko nhiều cũng ít bác vs a HL phải bán rồi.
chúng tôi lấy làm quan ngại sâu sắc về sự soi mói của quý ndt tới cá nhân tôi.tôi sẽ xem xét trả lời câu hỏi của các bạn vào 1 lúc thích hợp,nhưng ko phải ngay lúc này.

Hôm nay là phiên quan trọng... hàng bắt đáy thứ 6 về và tâm lý đang tổn thương nặng nề (đọc còm bác rê cô vơ ri sẽ hiểu ngay :))... hôm nay ý chí nâng đỡ hay buông của tay to sẽ thể hiện... nếu có phiên follow through thuyết phục thì tương lai nở tươi sáng hơn... dùng hết giác quan để săn mồi các thánh nhé...

TT như này e nghĩ ko thích hợp chơi T+.đóng bảng điện để đó 2 năm sau xem lời lãi được bao nhiêu.mua đất 7 năm mới bán có sao đâu mà có tý ck cứ nhấp nhổm.ko cần trình độ,quan trọng trời phải độ,khấn gì để TT lên chứ ko phải ngồi ngó bảng điện.e lượn để các bác khỏi nhìn xu hướng.

Hôm nay là phiên quan trọng... hàng bắt đáy thứ 6 về và tâm lý đang tổn thương nặng nề (đọc còm bác rê cô vơ ri sẽ hiểu ngay :))... hôm nay ý chí nâng đỡ hay buông của tay to sẽ thể hiện... nếu có phiên follow through thuyết phục thì tương lai nở tươi sáng hơn... dùng hết giác quan để săn mồi các thánh nhé...
cuối phiên hqua nó buông vhm, vic, sab để hnay những con này sẽ là công cụ kéo điểm số
còn gây tác động mạnh về thị giác và dòng tiền có lẽ mồi nhử nằm ở aLong

Mình nghĩ đi ngang vùng này một thời gian sau đó làm cú sập nữa rồi đi lên lành mạnh thì đẹp :10:

Status
Not open for further replies.
Back