Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
bơm khẩn cấp 500 tỷ đô mà thị trường ko cầm máu đc thì biết rùi anh; chờ thôi; cuộc đời bao nhiêu lần 2008 :))
khi tin a trum có tiếp xúc với a brazil lòi ra TTCK mới sụp tiếp chứ ko hôm qua hồi mạnh rùi bác,21k300 vọt lên 22k800 đó bác

bơm khẩn cấp 500 tỷ đô mà thị trường ko cầm máu đc thì biết rùi anh; chờ thôi; cuộc đời bao nhiêu lần 2008 :))
Mấy chính sách đó có giết con virus được đâu anh, khi không còn virus nó mới có tác dụng.
A. T bị cũng bình thường thôi, tỷ lệ chữa khỏi rất cao mà. Cơ mà A.T trên 70 rồi mà tuổi đó xác suất die rất cao :21:

PHR của chế có về đáy cũ không :105:. em hỏi lại câu hỏi của 1 thầy trên đây "PHR tại giá này, sau khi tin giao đất đã chính thức thông qua, đã risk free chưa"

Thổn thức everywhere à cậu Bắn :1:
Các thầy cứ tính đến Anh, Tây ban nha và Pháp là next Italy cho nó làm provision :1:
Mẽo cấm biên với châu Âu chắc đỡ hơn nhưng chóp bu mà ++ thì cũng chẳng đùa được, lúc ấy đầu đen hay đầu vàng cũng như nhau cả... :10:
hwa định làm phát dự dead toll x% world pop mà thôi... kinh wa:2cool_after_boom:

Tình hình này nhớ lại lời tiên tri của bà Vanga là A.T là tổng thống "cuối cùng" của nước mỹ, Nga sẽ lên ngôi và Châu âu sẽ vắng bóng người .
ý nghĩa khá trừu tượng nhưng có lẽ nào .......

Mình cho rằng cơ hội rất lớn đang đến.
Sẽ cố giữ những đồng tiền ít ỏi nhưng vô cùng quý giá để không biến cơ hội thành thảm họa :21:
Tôi sẽ đợi cho đà rơi chậm lại, khối lượng muốn bán bằng mọi giá giảm xuống.
Khi tâm lý đám đông quá mạnh không tay to nào đủ sức cân thị trường đâu.

họ sẽ có rất nhiều chuyện để kể,ví dụ như BTC bitcoin về 1xu mà họ ko hiểu tại sao họ mua gía 9k usd cho 1 đồng tiền ảo,thậm chí có lúc mua giá 18k.coin đang 4k1

Status
Not open for further replies.
Back