Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
IJC có ỉu không?
Sao không phải là đã mua vào 50k giá 11.35 nhỉ?????:21:
Xé 10k Sờ đi mua được cả tấn IJC nhỉ, đúng đời cơ bản là buồn :19:. Con tỷ trọng cao kèm bao ấp ủ thì nó cứ ị thị lị ra, con mua vui vài đồng bạc lẻ thì phi tít thò lò :21:

• Like
Reactions: TTN
Xé 10k Sờ đi mua được cả tấn IJC nhỉ, đúng đời cơ bản là buồn :19:. Con tỷ trọng cao kèm bao ấp ủ thì nó cứ ị thị lị ra, con mua vui vài đồng bạc lẻ thì phi tít thò lò :21:
Nếu TL4 chịu chạy lên 30 thì đời lại cơ bản là.... vui :21::21::21:

đã bít rõ ràng rồi, mà hơi tý lại gà nhái lại. tệ thặc :10:

Chia sẻ động viên nhau cô ơi, gà nhái gì đâu. Lỗi này ai cũng từng mắc phải mà, thế nó mới có câu đời cơ bản là buồn :21:
Điên cái đầu ha

Ngồi hóng xem có fan nào của chế nổi lên khoe tre không :105::1:
Quy hoạch 1/500
Đất ở: 33.776.4 m2'
Công trình công cộng: 2.085.8m2
Cây xanh: 6.414.6m2
Giao thông, hạ tầng kỹ thuật: 11.996.4m2
Giao thông liên khu vực: 6.540m2
Trường học: 12.000 m2

Tổng cộng: 72.813.2m2. Giá trị quyền sử dụng đất : 131 tỷ.
Giá thị trường bao nhiêu ACE đầu cầu HCM city????????

Đối với riêng e thì vì em nhìn Mas nhiều và nhất quán chỉ dùng mỗi nó nên sẽ thành thói quen , dễ nhận diện ra được mô hình.
ví dụ nhé : View attachment 5815
Còn:
Giai đoạn 3:PHÂN PHỐI
Giai đoạn 4: GIẢM
Nhưng em chịu, ai chỉ giúp em với ha ha
Hồi bên vf có bài cấu trúc nền phẳng của nick j alpha... giống của em nghĩ đó, còn chịu khó nghĩ thêm tí nữa thì set up đc mô hình ngon lành thôi chứ ko cần căng mắt nhìn nữa

Hồi bên vf có bài cấu trúc nền phẳng của nick j alpha... giống của em nghĩ đó, còn chịu khó nghĩ thêm tí nữa thì set up đc mô hình ngon lành thôi chứ ko cần căng mắt nhìn nữa
Dạ em có biết bài đó :)) nhưng bài đó chưa đủ sâu :D.
:)) nghĩ quài vẫn chưa ra đây ạ, chứ có bao giờ là ngừng nghĩ đâu ha ha.

Dạ em có biết bài đó :)) nhưng bài đó chưa đủ sâu :D.
:)) nghĩ quài vẫn chưa ra đây ạ, chứ có bao giờ là ngừng nghĩ đâu ha ha.
Để tí về cty lấy máy lục lại thử, đi cf sáng giờ, trước có viết mà ít dùng vì so tỷ lệ thì kém hơn một số cái khác nhưng đúng thì ăn đậm.

Status
Not open for further replies.
Back