Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Chủ tịch snatcher giờ đã về hưu.
Diến đàn đổi vận từ năm trước rồi, giờ VC off ko sợ thị trường rơi đâu anh em nhé.
Nhân đây mời anh em bằng hữu VC đến tham gia bữa tiệc tất niên của diễn đàn tổ chức vào tối thứ Sáu tới tại quán Tự Do, phố Thợ Nhuộm.
Đã có một số mem đăng ký, toàn là nhân vật kỳ cựu của VC, khả năng cản mây ngăn sét, phun mưa đều đã có thương hiệu. Anh em đến bao vui vẻ, ko vui ko về.

Lâu dài vẫn cấm vận với kinh tế thôi. Iran năm qua GDP giảm 10% rồi, lạm phát thì cũng đâu đó hơn 10% thì phải. Pls check.
Theo chuyên gia kinh tế thống kê là lạm phát hơn 40% anh.
Theo cá nhân thì ông Soleimani chết thật đáng tiếc, một người rất tài. Trên thế giới liệu được mấy người đứng ra để cân bằng với Mỹ?

Chủ tịch snatcher giờ đã về hưu.
Diến đàn đổi vận từ năm trước rồi, giờ VC off ko sợ thị trường rơi đâu anh em nhé.
Nhân đây mời anh em bằng hữu VC đến tham gia bữa tiệc tất niên của diễn đàn tổ chức vào tối thứ Sáu tới tại quán Tự Do, phố Thợ Nhuộm.
Đã có một số mem đăng ký, toàn là nhân vật kỳ cựu của VC, khả năng cản mây ngăn sét, phun mưa đều đã có thương hiệu. Anh em đến bao vui vẻ, ko vui ko về.
VC nhuộm đỏ phố đi anh. Chúc các anh tất niên vui vẻ, phím hành xuyên năm 2020 nhớ post anh nhé :)))

Kì vọng gì SZL:
1. Đất nền: k ăn thua, thấy bảo hoang vu lắm.
2. Thuê nhà xưởng, gần full, giá điều chỉnh hàng năm tối đa 15%.
3. Còn lại quỹ đất rẻ: mới đang làm nhà xưởng, còn phải bỏ tiền ra mới thu được về?
Vậy nó tăng vì cái gì?, Lái thì hấp...

Kì vọng gì SZL:
1. Đất nền: k ăn thua, thấy bảo hoang vu lắm.
2. Thuê nhà xưởng, gần full, giá điều chỉnh hàng năm tối đa 15%.
3. Còn lại quỹ đất rẻ: mới đang làm nhà xưởng, còn phải bỏ tiền ra mới thu được về?
Vậy nó tăng vì cái gì?, Lái thì hấp...
Chị @TTN , có người phản biện kìa

Sent from my iPhone using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back