Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Gap thơm hơm :))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Gap thơm hơm :))

có ai ăn dc gap đâu mà thơm bác
đa số dân tình hold short khi gần về đỉnh cũ 55
sáng nay nó mở cái gap trong 1 nốt nhạc, bà con cắt lỗ ko kịp
đa số cắt ngay đoạn đỉnh 79 82 kia kìa

có ai ăn dc gap đâu mà thơm bác
đa số dân tình hold short khi gần về đỉnh cũ 55
sáng nay nó mở cái gap trong 1 nốt nhạc, bà con cắt lỗ ko kịp
đa số cắt ngay đoạn đỉnh 79 82 kia kìa
:21::21::21:
Theo anh nó là GAP loại j :))

gap này là nó chạy theo tin ai mà đoán nổi, vào thời điểm t6 giá chạy về gần đỉnh cũ, lại đang trong quá mua thì phải đến 90% dân tình rình S
ai ngờ dc nó nhấc bổng qua đỉnh cũ kiểu này.
NS chung e thấy bà con khóc nhiều lắm chứ ít người ăn dc cái gap to đùng này

gap này là nó chạy theo tin ai mà đoán nổi, vào thời điểm t6 giá chạy về gần đỉnh cũ, lại đang trong quá mua thì phải đến 90% dân tình rình S
ai ngờ dc nó nhấc bổng qua đỉnh cũ kiểu này.
NS chung e thấy bà con khóc nhiều lắm chứ ít người ăn dc cái gap to đùng này
Bác ko hiểu ý em. Quá mua với điều kiện thường nhưng giờ hoàn cảnh hoàn toàn khác (anh nghĩ biến cố đó là đơn giản ah?) lượng biến đổi ắt dẫn đến biến đổi chất.

....Và lại bác ko hiểu ý em. Ăn đc gap qua 2 ngày cuối tuần khác gì đánh bạc? Có mấy ai treo lệnh qua đêm? (nhưng trương hợp này ko treo mà short thì em ko hiểu :)) ) GAP j là dấu hiệu dự đoán tương lai.

Cắt lỗ 5k HAX giá ATC lỗ 10.550.000 vnd
Cắt lỗ 5k WSB lỗ 13.270.000 vnd
Tổng cắt lỗ ngày hôm nay 23.820.000 đồng.
Thị trường quá xấu mà mình lại đang quá chán.
Ôm tiền xem thế nào đã.
Anh Bé, bẩu cắt, vẫn ko nghe hả?

Chưa anh, mong manh lắm.
Tối Trung tuýt 1 cái, 1 thủ lĩnh nào của Iran chém 1 cái, có 1 vụ nổ bom ... Tèo :)))
Trump tuýt hay Trung đông thì nó xung đột bao năm nay rồi, chẳng là cái gì ghê gớm cả, nhưng làm chuyện ma cho anh Ngạn đọc lúc đêm khuya cũng mua vui được vài trống canh :1:

hôm qua em tìm được quyển Thiên Nga Đen của Taleb, đọc phần giới thiệu về vùng đất Cận Đông mà thấy công nhận hấp dẫn, nhiều tài nguyên, giao thoa văn hóa, nhiều tôn giáo, nhân tài...
Phải nói nơi đây tạo ra con người rất đặc biệt, Mỹ muốn khống chế, và ai cũng biết là chống lại thì chết mà vẫn miệt mài...

Trump tuýt hay Trung đông thì nó xung đột bao năm nay rồi, chẳng là cái gì ghê gớm cả, nhưng làm chuyện ma cho anh Ngạn đọc lúc đêm khuya cũng mua vui được vài trống canh :1:
Bất ổn thì Tây nó bán ròng thôi anh. Vài phiên cũng ổn :))

Nhìn chung anh @newMos mua vàng rồi anh à

Sent from my iPhone using Tapatalk

Status
Not open for further replies.
Back