Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Thanh nữ hôm qua tranh nhau bán, hôm nay lại tranh nhau mua, hài nhỉ :1:
Khả năng là đáy đã được lập hôm qua :1:
Chế @TTN đã mua đủ hàng chưa để còn tính tiền chung độ nào :19:

Last edited:
TÓM TẮT ỦNG HỘ VIETCURRENCY

Sau khi kêu gọi ủng hộ, Ban Quản trị Vietcurency đã nhận được sự đóng góp của một số thành viên. Một điều khá thú vị là khá nhiều thành viên đóng góp hầu như em chưa thấy nick xuất hiện bao giờ cả. Đó chính là câu chuyện em nói về những member chỉ đọc VC như một thói quen mà chưa bao giờ post bài, nhưng vẫn là sự ủng hộ âm thầm cho diễn đàn.

Xin được cám ơn tất cả mọi người vì một cộng đồng nhỏ bé nhưng đoàn kết này.
ỦNG HỘ VIETCURENCY 2020

Cứ mỗi mùa xuân đến
Lại thấy ông đồ già
Mực tàu và giấy đỏ
Ngồi bên đường múa chart

Cái trend diễn đàn như một cái chart tuột xuống, ai cũng thấy, ai cũng biết và thật khó hành động. Cũng đôi ba lần muốn buông tay nhưng vài lần nhận được các cuộc gọi xa xôi, những user đã không viết bài nữa vẫn duy trì việc vào vietcurency.vn như một thói quen dài hạn, những mem còn đang sinh hoạt vẫn còn rất nhiệt tình, tất cả đã giữ lại được mong muốn có 1 nơi để giao lưu theo một cách rất trừu tượng.

Năm nay Tết sớm nên dù thị trường không được hứng khởi lắm nhưng em cũng mạo muội xin gửi nội dung kêu gọi ủng hộ để có thể thu xếp các công việc liên quan đến diễn đàn sớm cho đỡ bận rộn. Năm 2020 cũng sắp đến nên một số công việc như đóng thuế môn bài, gia hạn tên miền, host nếu được thu xếp sớm cũng đỡ cho quỹ thời gian không thật rộng rãi.

Năm nay em sẽ đứng ra nhận các khoản ủng hộ, nên mong các bác chuyển cho em theo địa chỉ sau:

Tên tài khoản: Trần Anh Nam

Số tài khoản: 0011000568804

Tại Ngân hàng Vietcombank, Hội sở

Trên Nội dung chuyển các bác ghi giúp Tên người gửi và nội dung Ủng hộ VC để em làm thống kê báo cáo số tiền đầy đủ

Bác nào muốn ẩn danh vui lòng inbox em để em không nêu rõ trong thống kê nữa.

Vẫn như thông lệ mọi năm em sẽ công bố các khoản ủng hộ cũng như các nội dung sử dụng (sủ dụng cũng vẫn giống mọi năm ạ)

Xin chân thành cám ơn mọi người.
Cho các cụ muốn ủng hộ mà chưa biết ạ

Bán VIC, mua SDI đồng thời lỗ thế nào được.
Bán 11k VIC được 1,265 tỷ, sang mua 10k SDI giá 1,15 tỷ, bỏ túi 115 triệu ngay và luôn.
Lúc SDI (VIC) giao dịch đc. Giảm ngay và luôn :)))

PHR lỗ con số tỷ lệ đẹp thế nhỉ :10:
28,000 1,387,489,100 41,400 1,156,302,000 -231,187,100 -16.66%

Status
Not open for further replies.
Back