Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Có quà Noel chưa thầy Mó :21: Dive watch về chưa, cho ảnh lên xem nào.
Up trước cho đỡ nghiền :))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Chế @TTN đang hát bài cô gái vót chông để rải thanh nữ hay sao mà không thấy lên 4R nhỉ. Hay tại mình trót chê xe Vinfast của anh giai nên con rận rồi :10:

Chế @TTN đang hát bài cô gái vót chông để rải thanh nữ hay sao mà không thấy lên 4R nhỉ. Hay tại mình trót chê xe Vinfast của anh giai nên con rận rồi :10:
có lẽ cầm máu được trong ngắn hạn thầy
vì ai bán cũng bán rồi, mai là ngày chốt nữa

Mới đầu cứ tưởng thầy ăn hiếp phụ nữ chứ thì ra là chế chủ động khiêu chiến :15:

xong đời thanh nữ luôn kìa .
Thầy chim thấy nó có cơ hội gì k, mình cũng dính 1 mớ :109:

xong đời thanh nữ luôn kìa .
Thầy chim thấy nó có cơ hội gì k, mình cũng dính 1 mớ :109:
Thầy đầu tư theo kiểu chế thì cứ múc thôi. Giá này đúng vùng target mình nói với chế.
Sắp tới thì thầy tự trả lời câu hỏi: Sang năm 2020 PHR có đạt LNST 1k tỷ ko? 2021 có đạt LNST >1k tỷ ko?
CP thường chỉ tăng giá mạnh khi LNST tăng trưởng mạnh thôi thầy, còn không nó có thể tích lũy sideway dài hạn dù có thể dưới giá trị...

Thầy đầu tư theo kiểu chế thì cứ múc thôi. Giá này đúng vùng target mình nói với chế.
Sắp tới thì thầy tự trả lời câu hỏi: Sang năm 2020 PHR có đạt LNST 1k tỷ ko? 2021 có đạt LNST >1k tỷ ko?
CP thường chỉ tăng giá mạnh khi LNST tăng trưởng mạnh thôi thầy, còn không nó có thể tích lũy sideway dài hạn dù có thể dưới giá trị...
Anh có chơi bank kỳ này ko?

Status
Not open for further replies.
Back