Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
https://tinnhanhchungkhoan.vn/chung-khoan/trien-vong-dong-tien-co-tuc-cuoi-nam-304689.html
"HDG có kế hoạch chia cổ tức bằng tiền 30% và kỳ vọng sẽ có tạm ứng cổ tức năm 2019 sớm. "
Em tìm hoài không thấy cái kế hoạch này ở đâu trên website công ty.
Sao cty hào phóng dữ, nợ nần đầm đìa k trả nợ đi.

Lại trừng phạt cổ đông à? :21:
Lên luôn 1 điểm kìa :))

Quan điểm cá nhân thì mình thấy diễn đàn giải tán được rồi.
Cái nên bàn là có nên tổ chức 1 buổi offline cho ACE ở các phương trời gặp nhau 1 lần không?
Ừ, thôi em nhé, ta chia tay nhau từ đây :1:
Hay em làm cái vote xem có nên giải tán ko chế nhỉ?

Em thì bình thường vì cũng nhận thức được xu thế, tuy nhiên có cái hài là trong giới những tay IT gạo cội hay hacker đều tiếc nuối về thời của diễn đàn, dù ai cũng biết nó đã lạc hậu. Lý do là chỉ có môi trường đó các mem mới ảo một chút, hấp dẫn một chút, tự do một chút và thực sự là không gian mở. Bây giờ các cộng đồng bị lấy dữ liệu quá nhiều, nên những nét đẹp đó ko bao giờ còn nữa.

Những nền tảng giao lưu trong deep web của giới hacker vẫn là diễn đàn các bác nhé.

Em thì bình thường vì cũng nhận thức được xu thế, tuy nhiên có cái hài là trong giới những tay IT gạo cội hay hacker đều tiếc nuối về thời của diễn đàn, dù ai cũng biết nó đã lạc hậu. Lý do là chỉ có môi trường đó các mem mới ảo một chút, hấp dẫn một chút, tự do một chút và thực sự là không gian mở. Bây giờ các cộng đồng bị lấy dữ liệu quá nhiều, nên những nét đẹp đó ko bao giờ còn nữa
arrowhanoi làm cái vote xem thế nào

Em thì bình thường vì cũng nhận thức được xu thế, tuy nhiên có cái hài là trong giới những tay IT gạo cội hay hacker đều tiếc nuối về thời của diễn đàn, dù ai cũng biết nó đã lạc hậu. Lý do là chỉ có môi trường đó các mem mới ảo một chút, hấp dẫn một chút, tự do một chút và thực sự là không gian mở. Bây giờ các cộng đồng bị lấy dữ liệu quá nhiều, nên những nét đẹp đó ko bao giờ còn nữa
Nếu không có ai nhận thì anh nghĩ giải tán cũng được, dù tiếc nuối chốn xưa nơi mình từng chập chững vào nghe và học hỏi về CK, TA... và nhờ đó tồn tại đến bây giờ. Duyên đã hết thì không nên níu kéo. Giờ mạng nhóm XH nhiều quá, nên hình thức 4R bị lấn át, âu cũng là xu thế của công nghệ.

Cái chính là tinh thần chia sẻ và học hỏi không còn đong đầy như cái buổi ban đầu ấy nên nó đìu hiu, buồn tẻ.
Kể cả các nhóm viber hay zalo cũng đều thế cả.

Status
Not open for further replies.
Back