Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Vn mình ko có kiểu cty chuyên hack để phát hiện lỗ hổng bảo mật ròi bán lại cho chủ DN nhỉ.
Em thấy tiêu chí của một số tập đoàn nước ngoài khi lựa chọn dịch vụ thanh toán là đơn vị cung cấp dịch vụ phải có đội ngũ hacker độc lập để hack, phát hiện lỗ hổng bảo mật để report hàng năm :)))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk

Vn mình ko có kiểu cty chuyên hack để phát hiện lỗ hổng bảo mật ròi bán lại cho chủ DN nhỉ.
Em thấy tiêu chí của một số tập đoàn nước ngoài khi lựa chọn dịch vụ thanh toán là đơn vị cung cấp dịch vụ phải có đội ngũ hacker độc lập để hack, phát hiện lỗ hổng bảo mật để report hàng năm :)))

Sent from my SM-J730G using Tapatalk
Cũng có đấy bác, nhưng nhân sự khá ít. Bên Tech có 1 chú rất khá, hưởng chế độ đãi ngộ cao ngất. Các ngân hàng khác thì cũng có nhưng chất lượng thường bác ợ.
Hacker bên ngoài ở VN thì ko thích kiếm ăn kiểu phát hiện lỗ hổng báo DN lấy tiền thưởng.

TTCKVN dạo này có chiêu tạo thanh khoản khi dùng ROS mua bán mỗi phiên 30tr cp.siêu kinh điển trong làng dụ gà.hàng ngày e này chiếm 1/3 giá trị thị trường,ai cũng nhìn vào thanh khoản nhưng ôi thôi....hihi

Status
Not open for further replies.
Back