Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Thật ra mình chưa thích SZL tăng vì chưa mua đủ số lượng.
Nhưng ngặt nỗi anh em bạn bè mình mua nhiều rồi mà thấy nó giảm họ hoang mang nên mình phải lên tiếng.
Giờ nó tăng mọi người vui chỉ có mình ...hơi kém vui :1:

PQ đẹp, mỗi tội nhiều rác quá, phát triển bừa bãi. Nếu không quyết liệt sử lý chất thải thì... nát 1 hòn ngọc :109:
Tháng trước e mới đi PQ, vài năm trước hòn Mây Rút còn đẹp hoang sơ nay quay lại thấy lộn hết cả mề.... có 1 cái quán ăn trên đảo mà nó đổ đống chai lọ túi nilon trắng xóa ở sau đồi... tắm vừa ngoi đầu lên là thấy túi nilon dập dềnh...

Nhưng ngặt nỗi anh em bạn bè mình mua nhiều rồi mà thấy nó giảm họ hoang mang nên mình phải lên tiếng.
Me too!

Tháng trước e mới đi PQ, vài năm trước hòn Mây Rút còn đẹp hoang sơ nay quay lại thấy lộn hết cả mề.... có 1 cái quán ăn trên đảo mà nó đổ đống chai lọ túi nilon trắng xóa ở sau đồi... tắm vừa ngoi đầu lên là thấy túi nilon dập dềnh...
Đợt này không kịp ngắm san hô.
Chị mê nhất là ngắm san hô. Một thế giới thần tiên mà trước đó mình không tưởng tượng ra

Giờ nó tăng mọi người vui chỉ có mình ...hơi không vui :1:
Sóng 4 ngày vừa rồi giống như sóng 5, chắc chưa tăng ngay đâu :15:

• Like
Reactions: TTN
Cái này em không biết :))
Em thik du lịch nghỉ dưỡng, không thik kiểu phượt
Vì thế hầu như chỗ nào em đi cũng có TQ hizzz.
Thế là thầy giống tụi Tầu đó :21:
9 xác! Không biết tại sao TQ lại không ra đó.
Tại CĐ buồn quá, không có dịch vụ vui chơi giải trí gì mà bọn Tầu lại thích chỗ ồn ào và dịch vụ đủ theo đám đông :105:

Tăng mấy đâu chị. Còn chưa ngoi lên 5x mà :)

• Like
Chị thích mua giá nào để e bảo lái. Hihi
Vẫn câu nói của chị: nếu biết cổ phiếu có giá 150k thì...

• Like
Có thấy vui mấy đâu, giá vẫn lóp ngóp ở đáy thôi mà :105:

Đợt này không kịp ngắm san hô.
Chị mê nhất là ngắm san hô. Một thế giới thần tiên mà trước đó mình không tưởng tượng ra
Ngắm san hô ở chỗ đảo Gầm Ghì đẹp phết chế ạ... ở đó san hô sống khá đa dạng màu sắc...

Ngắm san hô ở chỗ đảo Gầm Ghì đẹp phết chế ạ... ở đó san hô sống khá đa dạng màu sắc...
San hô sống chứ, như ở Cù Lao Chàm mới thích, San hô chết như Quy Nhơn thì phí công đi.

• Like
Reactions: wjo
Status
Not open for further replies.
Back