Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Mọi thông tin công ty cung cấp rõ ràng chính xác, lười không chịu đọc cứ muốn người khác hầu :1:
Chị đây đang mong nó giảm để mua, không rảnh tranh luận với các chú, nhá :21::21::21:
Chị ơi, giờ có tờ A4 gì gì đó các anh trên này có suy nghĩ lại không, em nghĩ trong ngắn hạn nó vẫn có chút gì đó

Sent from my iPhone using Tapatalk

Chị ơi, giờ có tờ A4 gì gì đó các anh trên này có suy nghĩ lại không, em nghĩ trong ngắn hạn nó vẫn có chút gì đó

Chị không hiểu mọi người nhắc tờ A4 là cái gì?
Nếu là cái khu dân cư 195ha thì còn lâu.
Nhưng không có cái 195ha thì SZL cũng đã ngon rồi

HI bạn,
Mình ko làm ở PVD nên ko biết bạn ah. Giờ dòng P downtrend dài quá nên cũng không quan tâm PVD, PVS nữa (ngoại trừ GAS).
PVN cũng tái cơ cấu, và cũng từng có ý định mời anh Vova tham gia vào lĩnh vực dầu khí để tái cấu trúc nhưng anh ý lắc đầu nhanh như chớp (sau khi thấm thía case mobiFone). :))
em cảm ơn anh

Anh Vola căng đét,xem anh ấy khi nào "già néo đứt dây".
Thực sự mà nói các dự án của VHM khủng lắm.
Nói thật là khi chị đầu tư SDI, chính chị trưởng phòng kế toán của VIC còn hỏi sao không mua VHM.
Tuần trước đi với bạn chị qua ngó mấy căn mặt hồ Vinhome Ocean Park mà phải bỏ chạy vì giá quá cao, 30-40 tỷ/căn rồi.

Thực sự mà nói các dự án của VHM khủng lắm.
Nói thật là khi chị đầu tư SDI, chính chị trưởng phòng kế toán của VIC còn hỏi sao không mua VHM.
Tuần trước đi với bạn chị qua ngó mấy căn mặt hồ Vinhome Ocean Park mà phải bỏ chạy vì giá quá cao, 30-40 tỷ/căn rồi.
Ocean Park nó PR với làm nhanh lắm chị

Status
Not open for further replies.
Back