Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
Cầm mấy tháng là cùng chứ gì anh ơi, nhìn chung muốn ăn phải chờ thôi ạ, trừ hàng nóng hehe

Sent from my iPhone using Tapatalk
Tùy người thôi, với người có ham muốn làm giàu nhanh thì ko thích :D chứ mấy con đó sẽ tăng mà lo gì. Nếu ko biết chọn lựa gì nhiều thì cứ REE MBB mà mua thôi suy nghĩ nhiều làm gì.

Tùy người thôi, với người có ham muốn làm giàu nhanh thì ko thích :D chứ mấy con đó sẽ tăng mà lo gì. Nếu ko biết chọn lựa gì nhiều thì cứ REE MBB mà mua thôi suy nghĩ nhiều làm gì.
tăng sớm thì bị reinvestment risk. Vì nhào đầu vào con khác nó cắm đầu thì mất hết.
Thà set target bản thân 20-30%/năm. CP mình tăng như vậy trong vòng 1 năm em vui hơn là CP em tăng 20-30% trong vòng 1 tháng.

vậy nhà đầu tư lý trí dại gì mua VIC, phải mua SDI cho đến khi giá SDI ~ 1.1 VIC.
Nếu k vì lý do nào khác thì VIC khó tăng mạnh
Có 13tr cổ SDI chuyển đổi, số giữ lại chờ chuyển sang VIC chắc cũng khá.
SDI tuổi gì điều khiển được giá VIC

vậy nhà đầu tư lý trí dại gì mua VIC, phải mua SDI cho đến khi giá SDI ~ 1.1 VIC.
Nếu k vì lý do nào khác thì VIC khó tăng mạnh
Case SDI nhờ chị đại khai phá rất đơn giản, nhưng khi chuyển đổi sang VIC thì câu chuyện đó 10 lần chị đại cũng ko tính hết được. Nên nói ngon hay ko ngon thì cơ hội hay rủi ro nhận dc là gì, trong tầm hiểu biết ko nữa :1cool_look_down: nói ngon thì hóa ra a tỷ phú nhét vào túi cái 1.

Case SDI nhờ chị đại khai phá rất đơn giản, nhưng khi chuyển đổi sang VIC thì câu chuyện đó 10 lần chị đại cũng ko tính hết được. Nên nói ngon hay ko ngon thì cơ hội hay rủi ro nhận dc là gì, trong tầm hiểu biết ko nữa :1cool_look_down: nói ngon thì hóa ra a tỷ phú nhét vào túi cái 1.
Thành công đòi hỏi phải có may mắn nữa. Nhưng cứ theo cái kim chỉ nam mà đi thì kết quả dù thế nào cũng không quá tệ :1:

Status
Not open for further replies.
Back