Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
PAC cá hồi thiệt ạ, anh @Bắn Chim làm em no nắng, quả 2 năm nữa thoái vốn anh ơi

Sent from my iPhone using Tapatalk
Lái VC vẽ chart đẹp quớ :21:
E chào các bác,nhìn TT này e đoán là sắp ấy rồi các bác nhỉ,giờ nó mà ấy thì đi về nơi xa lắm.nhẹ cũng 800 nặng thì 630.mà ko hiểu sao cứ lần nào e dự thì y như rằng nó lại ngược lại với dự đoán của mình,lần này ko lẽ cũng vậy.
Thầy lại hô sập tiếp à :19:

Hôm nay mấy con Zombie lóp ngóp nhao lên theo con FTM.... T3 hàng về kiếm nay 35% và đang trần cứng... thèm quá chẹp chẹp... lý do vì sao trường phái cờ bạc còn thịnh hành trong cái chợ vùng biên này...

E chào các bác,nhìn TT này e đoán là sắp ấy rồi các bác nhỉ,giờ nó mà ấy thì đi về nơi xa lắm.nhẹ cũng 800 nặng thì 630.mà ko hiểu sao cứ lần nào e dự thì y như rằng nó lại ngược lại với dự đoán của mình,lần này ko lẽ cũng vậy.
short ngay và luôn thầy ợ. #dunghohao #hayhanhdong

Lái VC vẽ chart đẹp quớ :21:

Thầy lại hô sập tiếp à :19:
E hô sập đâu bác,nói vậy oan cho e.nhưng mà TT này lên được nữa thì rất khó.xuống tới đâu thì phải chờ xem sao,kết quả kd Q3 cũng sắp ra,đa phần là ko tốt như dự đoán.tiên lượng xấu cho về nhà sớm lo hậu sự.cũng kinh phết đó thầy chim ah

E hô sập đâu bác,nói vậy oan cho e.nhưng mà TT này lên được nữa thì rất khó.xuống tới đâu thì phải chờ xem sao,kết quả kd Q3 cũng sắp ra,đa phần là ko tốt như dự đoán.tiên lượng xấu cho về nhà sớm lo hậu sự.cũng kinh phết đó thầy chim ah
Sắp ra làm sao thầy biết là không tốt như dự đoán :10:

dự đoán có thể đúng có thể sai nhưng chơi chứng thì phải dự theo chiều Tiên lượng xấu cho về nhà sớm lô hậu sự,những ông hy vọng kqkd tốt đa phần phơi xác trên chứng trường.
Vậy à, mình thấy VCers vẫn sống tốt mà, có ai phơi xác đâu :21:
Hay là toàn các ông tiên lượng xấu nhưng tay lại múc cổ nhỉ, hoang mang quá :18::19:

dự đoán có thể đúng có thể sai nhưng chơi chứng thì phải dự theo chiều Tiên lượng xấu cho về nhà sớm lô hậu sự,những ông hy vọng kqkd tốt đa phần phơi xác trên chứng trường.
Chơi chứng mà suốt này lo trời sập thế thầy rì ca vờ ri... kiếm kênh khác xiếm xèng cho đỡ phiền não... e thật :))

Chơi chứng mà suốt này lo trời sập thế thầy rì ca vờ ri... kiếm kênh khác xiếm xèng cho đỡ phiền não... e thật :))
Người như e ko đủ trình mà chơi chứng bác ơi,thỉnh thoảng vào làm vài lệnh phái sinh thôi.nói chung thì hàng tốt các thầy cứ ôm lấy bán làm gì phí,nói như cư luyện Ali33 thì ngon tốt thế thì ôm lấy mà ăn sao kêu người khác mua ..làm gì.hihi các bác đừng chửi e nhé

Người như e ko đủ trình mà chơi chứng bác ơi,thỉnh thoảng vào làm vài lệnh phái sinh thôi.nói chung thì hàng tốt các thầy cứ ôm lấy bán làm gì phí,nói như cư luyện Ali33 thì ngon tốt thế thì ôm lấy mà ăn sao kêu người khác mua ..làm gì.hihi các bác đừng chửi e nhé
Thầy nói chuẩn. Giá mà bắt đáy xong thầy vẫn ôm anh Năng đến bây giờ thì cũng ấm, nhể. Gần 80% chưa MG :15:

Hay là toàn các ông tiên lượng xấu nhưng tay lại múc cổ nhỉ, hoang mang quá :18::19:
Trên VC này thấy các ông phơi tiền là chính có thấy ông nào phơi xác đâu... còn ông nào phơi xác mà giấu ae thì chiệu hehe :21:

Các a chị trên VC này đa phần toàn cao thủ,sống tốt là đúng rồi vì họ có tài,giỏi,bản lĩnh.ý e nói ơ đây là các ndt nhìn và hy vọng vào báo cáo kqkd tốt đa phần là thua cháy túi luôn.(ko ám chỉ a e trên VC ).nói thật với giá cp hiện tại e ko hy vọng gì nó có thể tăng dc,nhịp xuống 20-30% thì có thể.dự đoán của riêng e nhé

Status
Not open for further replies.
Back