Bình luận Giao dịch hàng ngày - YÊU ANH CẢ TRONG GIẤC MƠ !

Status
Not open for further replies.
DPG giống CTD thời kỳ 2012-2013, chỉ mới manh nha thôi nhưng những công trình hạ tầng ở HCM bắt đầu in dấu logo Đạt Phương. Còn 1 tên tuổi khác nhỏ hơn nữa nhưng rất ít người để ý là LGL.
Ông này tuyền tập trung buôn đất với đánh quả anh ợ. Em cũng ko thích lắm nhưng được cái thanh khoản hẻo, đánh lên rất sướng.
Nếu về công trình ngầm thì Long Giang ổn nhưng chủ lại theo kiểu thấy CĐT ăn ngon quá nhảy vào thì lại bổ ngữa. Anh thích Long Giang ở tài sản ngầm?

Ông này tuyền tập trung buôn đất với đánh quả anh ợ. Em cũng ko thích lắm nhưng được cái thanh khoản hẻo, đánh lên rất sướng.
Nếu về công trình ngầm thì Long Giang ổn nhưng chủ lại theo kiểu thấy CĐT ăn ngon quá nhảy vào thì lại bổ ngữa. Anh thích Long Giang ở tài sản ngầm?
Chung chung trong đám hạt mít thì thấy dc nhất chứ không yêu ghét gì cả. Nó có khu nhà ngon ở Thành Thái nên chú ý từ 2 năm trước.

SZL lái đánh dữ thiệt mà VCers vẫn ra vào kiếm ăn được mới tài
4.0 rồi, giờ chỉ so robot nào nhạy hơn thôi chứ người có làm quái gì đâu, duy chỉ có cái phân tách với chọn mã thì vẫn cần các ndt như chế lắm lắm, định hướng chính sách quan trọng hơn thực thi.

4.0 rồi, giờ chỉ so robot nào nhạy hơn thôi chứ người có làm quái gì đâu, duy chỉ có cái phân tách với chọn mã thì vẫn cần các ndt như chế lắm lắm, định hướng chính sách quan trọng hơn thực thi.
Nói chung chế buồn lắm. Mãi vẫn không giàu :19:
Hôm qua bảo thằng bé: mẹ đang bực mình đấy.
Nó bảo mẹ bực vì cái gì?
Nếu là vì công việc tức là mẹ làm việc chưa tốt, chưa giỏi.
Đắng cơ mà đúng thật :1:

Nó bảo mẹ bực vì cái gì?
Chuyện rất bình thường, mỗi ngày với 1 ndt trên con đường thành công là luôn cố gắng, ko hài lòng với bản thân nếu cảm thấy mình có thể tốt hơn dc nữa. Ai cũng miệng khen hay quá, giỏi quá thì dễ nhưng mấy ai biết khó khăn thế nào để đạt được thế nên cảm thấy rất thường với lời khen =))) chê thì mới cay cú cố gắng ko ngủ quên dc.

Chuyện rất bình thường, mỗi ngày với 1 ndt trên con đường thành công là luôn cố gắng, ko hài lòng với bản thân nếu cảm thấy mình có thể tốt hơn dc nữa. Ai cũng miệng khen hay quá, giỏi quá thì dễ nhưng mấy ai biết khó khăn thế nào để đạt được thế nên cảm thấy rất thường với lời khen =))) chê thì mới cay cú cố gắng ko ngủ quên dc.
Tôi hài lòng với bản thân :15:

Nó bảo mẹ bực vì cái gì?
con chị sau này chắc luật sư hoặc làm nghề giáo :))

Status
Not open for further replies.
Back