Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

EM KHÔNG BIẾT PHÂN TÍCH FA NÊN EM ĐI COPY VỀ CHO ANH CHỊ THAM KHẢO :4: TRANG EM HAY FOLLOW FA
Cụ thể quỹ đất KCN của công ty lên đến trên 2,000 ha, Đất sẵn sàng cho thuê khoảng 1,000ha, hiện diện tích lấp đầy mới chỉ đạt 449.13ha và dư địa còn rất nhiều.
Cụ thể trong năm 2020 công ty đã bỏ ra 1,224 tỷ đồng cho công tác giải phóng mặt bằng KCN Châu Đức và diện tích giải phóng mặt bằng được trong năm 2020 là 278.9ha.
Quỹ đất còn lại lớn trên 1,500ha cũng giúp SZC có dư địa cho thuê lên đến 15-20 năm nữa, đây là điều đảm bảo cho kết quả kinh doanh cao trong nhiều năm nữa.

———-Team LTBNM tổng hợp và phân tích ————-
Đọc qua thì thấy có mấy cái sai rõ ràng là:
1. Đất KCN của công ty chỉ có 1.556 ha thôi. Trong đó đất thương phẩm 1.104 ha cộng với 41 ha đất dịch vụ.
Đã cho thuê 449 ha, tức là chỉ còn lại 696 ha thương phẩm bao gồm cả đất dịch vụ. Cũng cần lưu ý công ty mới có p/a đền bù và dự kiến cả năm 2021 cho 2.116 ha/2.245 ha toàn bộ dự án
2. Chi phí đền bù bị tăng đột biến là cái đáng chú ý nhất.
Năm 2020 chi phí đền bù khoảng 5 tỷ/ha.
Năm 2021 dự 6.5 tỷ/ha cho đất ở huyện CHâu Đức và 10 tỷ/ha cho đất ở thị xã Phú Mỹ.
Với 1.574 trước năm 2020, chi phí đền bù bình quân chỉ xấp xỉ 900tr/ha.
Đây cũng là khó khăn chung của các DN bất động sản có dự án được phê duyệt nhưng hoàn tất chưa đền bù và sẽ ảnh hưởng đến phương pháp đếm cua của các nhà đầu tư chứng khoán :1:

Last edited:
Chơi altcoin nhân mới nhanh anh ơi.
Em vừa làm quả chz mua 0.13 bán đc 0.89 đây :">.
Cách đây mấy hôm thì chén đc Ogn 0.9 bán 2.
Thôi đừng đi xa quá, chúng ta vẫn trong giờ cờ hứng... Sp ủn Vờ Ni qua núi đi ạ...
Tiền nhiều để làm gì?
Altcoin đang bị chia 10 Acc, mà đn giấu như mèo đây...huhu. Ăn được 1₫, mà giả lại 100₫, hỏi sao nghoèo?

Thôi đừng đi xa quá, chúng ta vẫn trong giờ cờ hứng... Sp ủn Vờ Ni qua núi đi ạ...
Tiền nhiều để làm gì?
Altcoin đang bị chia 10 Acc, mà đn giấu như mèo đây...huhu. Ăn được 1₫, mà giả lại 100₫, hỏi sao nghoèo?
Vni cu đơ nãy giờ zồi hic có biết làm gì đâu ợ =))).
Thật ra chơi coin lâu thì tụi kia nó ko chỉ trade mà toàn kiểu mua ico với mấy coin sàn nhỏ chờ list binance , rồi chơi airdrop đủ kiểu X_X.
x100 chứ x10 đã là gì hic hic.
Mình ko rành nên cứ trade lom dom kiếm cafe ấy chứ.
Thôi em lại về nhà tưới lan =)) đợi ngày em nó lớn đây .

Đọc qua thì thấy có mấy cái sai rõ ràng là:
1. Đất KCN của công ty chỉ có 1.556 ha thôi. Trong đó đất thương phẩm 1.104 ha cộng với 41 ha đất dịch vụ.
Đã cho thuê 449 ha, tức là chỉ còn lại 696 ha bao gồm cả đất dịch vụ. Cũng cần lưu ý công ty mới có p/a đền bù và dự kiến cả năm 2021 cho 2.116 ha/2.245 ha toàn bộ dự án
2. Chi phí đền bù bị tăng đột biến là cái đáng chú ý nhất.
Năm 2020 chi phí đền bù khoảng 5 tỷ/ha.
Năm 2021 dự 6.5 tỷ/ha cho đất ở huyện CHâu Đức và 10 tỷ/ha cho đất ở thị xã Phú Mỹ.
Đây cũng là khó khăn chung của các DN bất động sản có dự án được phê duyệt nhưng hoàn tất chưa đền bù và sẽ ảnh hưởng đến phương pháp đếm cua của các nhà đầu tư chứng khoán :1:
1. Chắc có thông tin về 1 trong 3 KCN của Đồng Nai đc phê duyệt là của SZC nên đếm cua luôn
Còn phần dưới em chịu

Thật ra chơi coin lâu thì tụi kia nó ko chỉ trade mà toàn kiểu mua ico với mấy coin sàn nhỏ chờ list binance , rồi chơi airdrop đủ kiểu X_X.
Lan sắp bị đánh thuế rồi TM nhé :19:

Đồng ý sp nha,
x100 mới đáng để khoe lãi... dưới x10 thì ko đáng bàn...
I love Còi
I love Lan Mania
...

https://www.facebook.com/RyanNguyenVBC
2 ngày cứ kiếm tỷ; Giới Cít tồ Anh thấy ông này hay TM nè

Dạ em chăm vì đam mê =))), không phải để buôn bán đâu.
Kiểu cứ thích sưu tầm các mặt hoa thôi , thích em hoa nào thì mua về trồng.
Ngưỡng mộ sp thật,
Niềm đam mê của đn là sự điên loạn của đám đông... là sự dao động giữa 2 đầu cảm xúc tham-sợ.
Nhưng món này khó thiệt, xem clip đn toàn tưởng tượng cái cảnh ngồi nhậu ngắm hoa Lan. Chưa biết cách làm ăn...huhu

Đút túi 7k2 thôi @becks2367 sư huynh. Vãi toè cái mốc 60k...huhu.
Chờ BO em ủn đò cho sư huynh lên tiếp nha...
Sợ lão Sói Phố Quơ nó thịt Visa và Paypal quớ... Em nghi ngờ là có order quảng cáo từ phía cá Voi, nên lão Sói quơ mới đổi giọng lên sóng... :(

Back