Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

nay nhiều cổ từ sàn lên trần, dân việt đánh bạc hay thật. kỷ lục phiên sáng 14k tỷ luôn
tui mà là big boys tui cứ tâm lý này tui uýn, hôm trc cho sàn cả loạt, hôm sau nâng trần cả loạt, ra dc mớ hàng với giá bán cao mà lại hạ dc giá vốn

tui mà là big boys tui cứ tâm lý này tui uýn, hôm trc cho sàn cả loạt, hôm sau nâng trần cả loạt, ra dc mớ hàng với giá bán cao mà lại hạ dc giá vốn
Thực ra ko có ông BB nào cả , chỉ tâm lý tham lam sợ hãi khiến người hành động tạo thành làn sóng dịch chuyển thị trường về cả 2 phía bull hoặc bear.

để khỏi sợ con mèo or con gián lẫn t+ hiiii, thì tk luôn có cả cổ lẫn tiền, rổ đầu cơ lẫn đầu tư & cứ nương theo chân voi mà chiến thui

Hỏi để yên tâm đầu tư bất chấp mọi biến động chứ có hỏi bật nhanh hay ko đâu nhờ :21:
Đúng thế chị nhờ.
Chị em ta đang hành động theo đường lối Cách Mệnh của F0 Voz, chớ đâu có đi bẫy mèo?
Thương ta. :21:

Thực ra ko có ông BB nào cả , chỉ tâm lý tham lam sợ hãi khiến người hành động tạo thành làn sóng dịch chuyển thị trường về cả 2 phía bull hoặc bear.
bà c em trong tk lúc nào cũng có cả tiền lẫn cổ, chia 2 rổ đầu cơ & đầu tư, rổ cơ bả lướt như dân poker, rổ tư giá ngắn hạn có giảm bả vẫn vô tư.

à, có group chỉ 13 thành viên thôi mà "làm giá" cả TG đó c, :)))
ở ckvn kịch kim chỉ + -7% đã mướt mồ hôi, chứ ở ck tg, có bữa nó tăng giảm cả +/-100% trong phiên,
thằng GME (gamestop) hôm bữa nó giảm hơn -64% trong phiên

Back