Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Đầu tư giá trị style Voz, có phải chơi xổ số đâu mà chiết khấu giá trị của sự bất ngờ anh ui...
Vozer nên đánh FPT thôi ạ =)), em chỉ biết diễn đàn đó tài mỗi công nghệ và f17 from with love
Chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhao =))

Vozer nên đánh FPT thôi ạ =)), em chỉ biết diễn đàn đó tài mỗi công nghệ và f17 from with love
Chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhao =))
:21::21::21:
Fpt thì chùm rồi anh. Nói làm gì.
Cơ bản là trào lưu/trending đầu tư giá trị, nên em đu trend thôi anh. Trend này mới xuất hiện tối qua, chứ chiều hôm qua vẫn chưa nở rộ!

:21::21::21:
Fpt thì chùm rồi anh. Nói làm gì.
Cơ bản là trào lưu/trending đầu tư giá trị, nên em đu trend thôi anh. Trend này mới xuất hiện tối qua, chứ chiều hôm qua vẫn chưa nở rộ!
Thế gọi chị Đại là sư tổ rồi, nhưng giá trị phải kèm tăng trưởng nó mới hay anh ạ, PHR chưa thỏa mãn nếu theo cách tính của anh, nhưng SZC nó phù hợp nhất =))

Thế gọi chị Đại là sư tổ rồi, nhưng giá trị phải kèm tăng trưởng nó mới hay anh ạ, PHR chưa thỏa mãn nếu theo cách tính của anh, nhưng SZC nó phù hợp nhất =))
Chưa ngâm cứu SZC, nhưng nghe chị bảo múc SZL thì lợi hơn về giá trị, nên em múc SZL. Tối nghiên cứu kỹ hơn anh nhé. Tuần sau lại có khi làm bài phân tích công bằng và minh bạch... :24:

Năm nay PHR vẫn nhận tiền đền bù của VSIP mà.
Chị level 3, em mới có level 1 mà. Để em tập phân tích FA, góc độ tiêu cực/tích cực còn phải tuân theo chart nữa chị.

• Like
Reactions: TTN
Back