Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Dạ anh, lần này mà em còn mạng thì em thề, em hứa sẽ nghe lời anh ạ.
Quặp cú này đau quá anh, ông John té 500₫, dấu hiệu cả thế giới bước vào chu kỳ đại suy thoái. :20:
bình tĩnh xíu đi chán,
đó là hiện tượng of panic low, ai cũng hoảng hết cả lên + rút phích nên giá mới down như tên cắm thế.
sau 3 con quạ tâm lý sẽ bớt hoảng, giá sẽ có hồi, lúc đó thích bán thì bán.

bình tĩnh xíu đi chán,
đó là hiện tượng of panic low, ai cũng hoảng hết cả lên + rút phích nên giá mới down như tên cắm thế.
Em bán sạch các thể loại còi, gâu, chứng, còn có con KBC chờ được giải cứu thôi anh.
Đầu năm ni em xem số cho em, thì nó bảo cực đen... Ứng, giờ nó đang ứng số... nhìn đâu cũng thấy đổ máu. Sợ quá, sợ quá anh ơi.
Giờ cầm tiền cũng ớn, chắc phải gởi STK...

Em bán sạch các thể loại còi, gâu, chứng, còn có con KBC chờ được giải cứu thôi anh.
Đầu năm ni em xem số cho em, thì nó bảo cực đen... Ứng, giờ nó đang ứng số... nhìn đâu cũng thấy đổ máu. Sợ quá, sợ quá anh ơi.
Giờ cầm tiền cũng ớn, chắc phải gởi STK...
chán có khiếu đào cổ, phân tích cổ và phân tích dự đoán xa >>> hợp với đầu tư (tầm yearly). chỉ cần tập thêm 2 thứ: 1 là nhẫn, 2 là tĩnh là cực ổn.
ráng lên nhé !

bình tĩnh xíu đi chán,
Thầy @Chán nói ngược đấy, vùng đỉnh thầy ấy toàn hát nhắc ae không được say men đó

chán có khiếu đào cổ, phân tích cổ và phân tích dự đoán xa >>> hợp với đầu tư (tầm yearly). chỉ cần tập thêm 2 thứ: 1 là nhẫn, 2 là tĩnh là cực ổn.
ráng lên nhé !
Dạ anh, em sống rồi, em thoát được rồi... Lần tới em sẽ nghe lời anh ạ. F0 giờ cáo quá anh ơi, nó thịt em tả tơi...lệ rơi

Back