Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

các con ơi chúng nó liếm hết của bố rồi,tết này nhà mình ra đường rồi các con ơi.bố vì tham đồng bánh chưng mà làm cả nhà mình ra nông lỗi này.sàn hết rồi các con ơi.nhà mình sắp bị bank nó kéo rồi con ơi,
Thêm một người đồng cảnh ngộ... like me! ;(

Gâu định giá true value là 3k $ theo cung tiền M2 + lạm phát... Nhưng từ khi mợ Yallen bảo là tao ko thích $ yếu nữa => Gâu cắm... Em hoang mang.
gold hẳn sẽ lên vì hiệu ứng cung tiền ồ ạt (đây là dự đoán dựa trên lịch sử) tuy nhiên, cỏ thể dòng tiền rẻ sẽ dc các cp kích cầu hướng vào bđs (như ở uk), sản xuất, outsource (khu vực CÁ, DNA, brazil, Ấn,) và ......vào coins (quan sát luồng chảy này, theo tôi thì dự là sẽ vào coins kha khá)
ps: quan sát đã, khi nào có dấu hiệu mới action.

gold hẳn sẽ lên vì hiệu ứng cung tiền ồ ạt (đây là dự đoán dựa trên lịch sử) tuy nhiên, cỏ thể dòng tiền rẻ sẽ dc các cp kích cầu hướng vào bđs (như ở uk), sản xuất, outsource (khu vực CÁ, DNA, brazil, Ấn,) và ......vào coins (quan sát luồng chảy này, theo tôi thì dự là sẽ vào coins kha khá)
Dạ, Bít Còi theo định giá của ông bạn em là sẽ chạm mốc 100k (ko ghi rõ thời gian).
Khổ cái giá vốn ổng có hơn 500 $/ còi. Khác vị thế, khác cả tầm nhìn lẫn hành động ạ.
Anh Nâu có cao kiến gì giúp em gỡ gạc với ạ. Năm nay chưa gì đã đói kém, mất mùa...hic

TT biến động mạnh vào vùng nhạy cảm có khác, VCers tăng động thế :15:
Bảng điện nó bán thuốc tăng nhịp tim, với cả tiêm phóc môn tăng men gan anh ạ... May quá, em đã thở lại được bình thường rồi. hic

về bđs, định hướng là phát triển vùng ven & lân cận, kv nội thành nội đô đã ..."hết" đất, phù hợp với định hướng giãn dân of cp. vì vậy kể từ 2019 là đã bắt đầu xu hướng này, đất vùng nhờ thế sẽ dc cất nhắc lên mặt bằng giá mới do có sự đầu tư of các tập đoàn. và nó sẽ thành xu hướng trong vòng 10-20y tiếp theo. đất nội thành sẽ trở thành đất "hiếm" và giao dịch cũng sẽ ko sôi động như ven nữa

về bđs, định hướng là phát triển vùng ven & lân cận, kv nội thành nội đô đã ..."hết" đất, phù hợp với định hướng giãn dân of cp. vì vậy kể từ 2019 là đã bắt đầu xu hướng này, đất vùng nhờ thế sẽ dc cất nhắc lên mặt bằng giá mới do có sự đầu tư of các tập đoàn. và nó sẽ thành xu hướng trong vòng 10-20y tiếp theo. đất nội thành sẽ trở thành đất "hiếm" nhưng giao dịch cũng sẽ ko sôi động như ven
Giải thích blue với penny cho dễ. Penny ăn bằng lần nhưng phải có tổ lái, blue thì ăn ít nhưng ổn định dc nhà nước nâng mặt bằng dần.

Back