Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Ok, thế là ổn Thầy ạ, chém ró xí cho hết thời gian, và chở em Ni khoe màu áo lụa...
Em có ông bạn hold coin như chị Đại hold chứng luôn nhé. Phân tích cơ bản, phân tích những dòng code và nói không với chart... Giỏi thực sự, giàu thực sự. (cái ông hô lên 100k $/còi ấy).
nhiều người Kỳ Tài lắm luôn ấy Anh

Ok, thế là ổn Thầy ạ, chém ró xí cho hết thời gian, và chở em Ni khoe màu áo lụa...
Em có ông bạn hold coin như chị Đại hold chứng luôn nhé. Phân tích cơ bản, phân tích những dòng code và nói không với chart... Giỏi thực sự, giàu thực sự. (cái ông hô lên 100k $/còi ấy).
Ông nào thế Cào?

• Like
Reactions: TTN
Em đã thử, ổng cũng ko giấu, nhưng chịu thua thôi Thầy. Có những món mà đầu óc em tới giờ không thể khai thông... Còi Học và Huyền Học quá khó với em.
Thế nên mắt vẫn màu nâu, và túi vẫn đầy tiền lẻ... Quay về chân mệnh chời ban: Hành khất qua ngày. :)
Chắc anh không thích thôi chứ bá đạo như chợ biên giới anh còn cân được :19:

LIG có đuổi được đâu
Dĩ nhiên :) phải nhìn trước chứ đuổi thì nói làm gì.

Dạ, ông bạn quen từ thời đầu đi làm ạ. Cũng là thành viên VC một thời. (ko phục anh VC, nên bỏ dzum... Lí do: Anh VC chơi ngắn, an toàn. Ổng chơi dzất dzài và dzất liều.)
Chắc họ hàng chủ PDR, tui biết liều nhưng đúng chỗ :2cool_beated:

Chắc anh không thích thôi chứ bá đạo như chợ biên giới anh còn cân được :19:
Chém ró cho vui thôi Thầy, chứ toàn chơi kiểu mất 1% tài sản...
Chứ em mà liều, thì đúng thật là mắt đã hết nâu và bụng đã 6 múi, bonus thêm cặp chuột to như cái phích Rạng Đông...hihi

Dạ, ông bạn quen từ thời đầu đi làm ạ. Cũng là thành viên VC một thời. (ko phục anh VC, nên bỏ dzum... Lí do: Anh VC chơi ngắn, an toàn. Ổng chơi dzất dzài và dzất liều.)
Có phải nick Thầy giáo ko anh?

Anh VC ảnh biết chơi ngắn là cuối cùng cũng mất hết, nên mục tiêu của ảnh là gầy sòng thu phí. Nhưng không thành.

Có phải nick Thầy giáo ko anh?
Ko ạ, mà ko nên quan tâm đến ông ấy làm gì Thầy ạ. Ổng chả buồn quan tâm đến cờ hứng... từ lâu. Trước thì gold và fx, nhưng từ 2015 chuyển hẳn sang Còi, nghiên cứu từng cái đinh ốc của trâu cày... cũng bị trâu cày húc cho lũng túi, nhưng vẫn chả ngán. :21::21::21:
Ko có thẹo đầy mình, thì ko ra giang hồ chơi được. Mà em thì sợ thẹo lắm Thầy ạ. :20::20::20:

Back