Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Dạ cũng thế anh ơi :)) siêu xe biệt thự và hot girl đầy :D.
Nhưng em toàn ở trong nhà trồng cây nuôi cá, ít giao du với bên đấy . nên ko rõ thuế má có khai gì ko nữa mà chắc ko đâu.
Thật đau lòng, những anh tài ẩn danh ko thể hiện diện để truyền nguồn cảm hứng...hic
Đn có giao du với mí anh bên đấy nhiều lắm, và cực nể về tư duy của các anh. Để tiện so sánh, thì tư duy có thể sánh ngang, hoặc thấp hơn anh Vũ Qua 1 tẹo thôi. Chân mệnh của mấy ae là đi truyền cảm hứng, chứ họ ko quan tâm lắm về tiền. Tiền sẽ tự chảy về túi họ, khi cảm hứng được khơi thông và lan toả...

Thế là thua anh bạn Kao Vân, bạn của sư phụ Sửu nhi mất dzồi...
Ăn sang, mặc chảnh, và tài sản dựng đứng hàng ngày cơ...
Bitcoin Vault nhé!
:21::21::21:
Biết đủ là đủ anh ạ. Gần cả ngàn coin mà chả có ai như chị Đại bên cái sòng đấy cả.
Tối qua thầy Táo đưa bí kíp "Kệ vườn nhà người ta lẫn vợ nó" anh ạ :15:

Biết đủ là đủ anh ạ. Gần cả ngàn coin mà chả có ai như chị Đại bên cái sòng đấy cả.
Tối qua thầy Táo đưa bí kíp "Kệ vườn nhà người ta lẫn vợ nó" anh ạ :15:
Ok, thế là ổn Thầy ạ, chém ró xí cho hết thời gian, và chở em Ni khoe màu áo lụa...
Em có ông bạn hold coin như chị Đại hold chứng luôn nhé. Phân tích cơ bản, phân tích những dòng code và nói không với chart... Giỏi thực sự, giàu thực sự. (cái ông hô lên 100k $/còi ấy).

Ok, thế là ổn Thầy ạ, chém ró xí cho hết thời gian, và chở em Ni khoe màu áo lụa...
Em có ông bạn hold coin như chị Đại hold chứng luôn nhé. Phân tích cơ bản, phân tích những dòng code và nói không với chart... Giỏi thực sự, giàu thực sự. (cái ông hô lên 100k $/còi ấy).
Vola như sòng coin thì chart chủng vứt hết anh ạ. Anh hỏi hộ bộ lọc của thánh nhân ấy rồi phân tách chơi anh ợ.

Vola như sòng coin thì chart chủng vứt hết anh ạ. Anh hỏi hộ bộ lọc của thánh nhân ấy rồi phân tách chơi anh ợ.
Em đã thử, ổng cũng ko giấu, nhưng chịu thua thôi Thầy. Có những món mà đầu óc em tới giờ không thể khai thông... Còi Học và Huyền Học quá khó với em.
Thế nên mắt vẫn màu nâu, và túi vẫn đầy tiền lẻ... Quay về chân mệnh chời ban: Hành khất qua ngày. :)

Back