Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Lực mua cơ bản vẫn khá đấy bác, nhưng rủi ro nhiều hơn rồi.
Nếu ổn định được giao dịch sớm thì vẫn có cơ đi lên, nhưng cứ bập bõm là căng
Cũng có xác suất đi lên nhưng thấp. Mẹ mìn ko mua thì lấy đâu mà bán được. Ông bán xong đâu dám mua lại ngay. Hàng thì cứ về đều đều hàng ngày. Hôm nay chưa sao, vài hôm tới là biết liền:1:

Lực mua cơ bản vẫn khá đấy bác, nhưng rủi ro nhiều hơn rồi.
Nếu ổn định được giao dịch sớm thì vẫn có cơ đi lên, nhưng cứ bập bõm là căng
Anh tin là TT sớm tăng mạnh lại, tiền nhiều như lá mít mà .
Chị @TTN ơi, sáng nay em có cảm giác "run"lên như chị nói đấy, sướng run vì cơ hội đổi đời đến !

CK phù thịnh ko phù suy
mà cái tt này thiếu gì hàng chơi phải đi tìm con hàng của aQ
Dạ đúng rồi anh, chủ yếu là em me theo ông sp của em: GEG, KBC...
Nhưng em thấy thị trường kiểu này rất hợp với cá tính con ROS (quái thai). Có khi ăn được = lần ấy ạ.

Cá nhân em thấy cái bảng điện kiểu này hay, có thời gian ngắm hàng để chọn lựa. Bình thường nó nhảy nhanh quá, ko biết chọn em nào...
Nỗi lòng của một kẻ hành khất...haizzz
Các anh đã làm một kênh thanh khoản cực cao thành kênh thanh khoản bình bình. Lúc cần tiền có khi còn ko bán đc, như quay chậm :24:

Các anh đã làm một kênh thanh khoản cực cao thành kênh thanh khoản bình bình. Lúc cần tiền có khi còn ko bán đc, như quay chậm :24:
Góc độ cá nhân, em thấy mấy ảnh điều tiết hay ấy chứ anh.
Cứ kiểu quay chậm vầy, thì mọi người sẽ bềnh tễnh, nhẹ nhàng chứ ko bốc đồng sốc nổi. Đợi qua Tết Tây, tuyên bố đã fix xong... thế là trọn vẹn.
Ps: Nói trắng ra, thì em còn phải cảm ơn anh Chà, nhờ ảnh mà em có cơ hội quay lại cuộc chơi, hoà nhập xóm làng, chứ ko bị mất hàng rồi ngồi hóng gió. Tạ ơn anh Chà!

Back