Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Nhưng PVS không phải mạnh đoạn này, anh chọn con nào thần tốc ý

Sent from my iPhone using Tapatalk
e mạng thổ 1977 hợp với cổ dầu khí a ơi.biết là nhiều con ngon nhưng số mạng mình nó vậy ko chống lại dc.bao lần vào đổ bô cho các a tay to rồi.giờ e vào đổ thêm lần nữa cho quen,nghèo quen giàu là chịu ko nổi

e mạng thổ 1977 hợp với cổ dầu khí a ơi.biết là nhiều con ngon nhưng số mạng mình nó vậy ko chống lại dc.bao lần vào đổ bô cho các a tay to rồi.giờ e vào đổ thêm lần nữa cho quen,nghèo quen giàu là chịu ko nổi
Anh đánh kim mới hợp, tin em đi or đánh BĐS nhé

Mua gì nữa anh. Chốt năm rồi. Nghỉ làm báo cáo thoai. Cái cần bán đã bán mấy hôm roài.
Giờ sàn hàng loạt em sẽ cân nhắc :)))

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Huhuhu :((

Ở góc độ kỹ thuật, dưới con mắt người làm chuyên môn như em thì rủi ro.
Khi chưa tìm ra lỗi thì mệt phết.
Hệ thống này khá lớn, có thể lỗi cả phần mềm lẫn phần cứng, mà giờ chưa xác định được thì hơi căng.
Nhưng theo dõi thì cảm tính của em nghiêng về lỗi phần mềm.
Phần mềm tải cho lượng giao dịch lớn khi không đáp ứng dễ dẫn đến tình trạng khó xác định thế này.
Cái này khắc phục ko dễ như phần cứng, cần thời gian nhiều và cần nhân sự cao cấp.
Mấy thằng chuyên gia nước ngoài giờ lại ko sang được VN, làm remote nhiều hạn chế

Ở góc độ kỹ thuật, dưới con mắt người làm chuyên môn như em thì rủi ro.
Khi chưa tìm ra lỗi thì mệt phết.
Hệ thống này khá lớn, có thể lỗi cả phần mềm lẫn phần cứng, mà giờ chưa xác định được thì hơi căng.
Giờ chỉ mong tuần sau, nếu thực sự bỏ lô 10 cp thì giảm bớt được cỡ 10%-15% số lệnh, cầm cự cho tới khi hệ thống mới xong xuôi. Hộp sâu.:1:

Back