Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Bây giờ thay đổi là giữ nguyên danh mục và mua bán kiếm thêm tiền chợ trên danh mục đấy.
Mua đầu chợ bán cuối chợ mà :21:
Cuối cùng chị có mua tí nào GTN VLC ko?
holaIconWhite.svg

Mấy bữa lỡ tay gõ TDC đã xóa rồi mà các anh còn đánh lên ghê thế, bể thế em hết :1cool_look_down:3 ngày hơn 10% ko bán người ta lại trách.
@Amymst vào NTC 197 rồi nhé =))) sửa lại hôm bữa là người ta chỉ độ lượng, quảng đại khi có công thức hoặc nền tảng kinh doanh thôi, kiểu như a Vượng VIC, a Long HPG, a Dương CTD, a Hải ACB...có mất hết các anh ấy vẫn làm lại dc. Còn lại thì vẫn lên vui xuống buồn, ko thanh cao dc.
A Bình bảo vẫn chưa ký được NTC-3 đâu.
Qua ngày lấy quyền đi họp gặp Amy rồi :)

Mình đánh cược cái khác, trading thôi ko dám bàn đầu tư, nhưng trade nó cái toan tính riêng của cái trade :10: anw, giá sẽ phán quyết đúng hay sai nhanh thôi.

Last edited:
cụ thể tí đi Chị ơi
Thì Ntc, Ctr (sắp), Vhm, Vcs, Sip (mã này có tỉ trọng ít vì thanh khoản quá chán đời cầm nhiều sợ không ra được) :))
Kệ thôi, chưa ký được hay ký được rồi thì giá nó cũng tạo đáy rồi. Tiền giờ điên, không cần cua nhai tạm cái dây chấm bột canh cũng được :))
Năm nay họp hành gì nữa, covid giăng đầy Tp HCM ai dám bay đến Tân Sơn Nhất nữa, rồi lỡ mình mang covid xuống Kcn thì mang tiếng :))

sau loạt trận hôm qua thì chỉ cần các a chùa vàng hạ nhẹ nhàng các a đạo hồi là vn lượm vé vào vòng trong :24:
Khó à nha. UAE hôm qua nó đá kinh quá. Thái dúi thì ko có cầu thủ trụ cột :21: vậy nên Thái hòa UAE mới đẹp :21:
Bọn Indo hôm qua chuyền xiên khe trung vệ kinh phết, VN cũng phải cẩn thận :1:

Khó à nha. UAE hôm qua nó đá kinh quá. Thái dúi thì ko có cầu thủ trụ cột :21:
Bọn Indo hôm qua chuyền xiên khe trung vệ kinh phết, VN cũng phải cẩn thận :1:
đợt này các em ko đá đỉnh cao mấy ko biết có duy trì đc phong độ ko anh ơii :(

Attachments

39.7 KB · Views: 10
đợt này các em ko đá đỉnh cao mấy ko biết có duy trì đc phong độ ko anh ơii :(
Thực ra đá kiểu rót bóng ra sau hàng hậu vệ để tiền đạo đua tốc độ của UAE Việt nam không ngại lắm vì ở V League, ta toàn phất bóng cho tiền đạo tây đen chạy như thế mà. Sợ nhất kiểu lườm rau gắp đậu xiên khe tốc độ kiểu Indo, rất khó đỡ nếu ko có tốc độ.

Back