Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Mấy bữa lỡ tay gõ TDC đã xóa rồi mà các anh còn đánh lên ghê thế, bể thế em hết :1cool_look_down:3 ngày hơn 10% ko bán người ta lại trách.
@Amymst vào NTC 197 rồi nhé =))) sửa lại hôm bữa là người ta chỉ độ lượng, quảng đại khi có công thức hoặc nền tảng kinh doanh thôi, kiểu như a Vượng VIC, a Long HPG, a Dương CTD, a Hải ACB...có mất hết các anh ấy vẫn làm lại dc. Còn lại thì vẫn lên vui xuống buồn, ko thanh cao dc.

Classmate của em lương cao lắm.
Hôm qua nghe đồn 1 cậu chuẩn bị lên chủ tịch HDQT VCB, một cậu ứng viên phó thống đốc....
Anh lên ct là bên Liên việt về à chị

Không biết có đúng ko vì nghe chợ đồn thôi. Tổng giám đốc hiện giờ đó em.
Khả năng cao luôn ạ.. hôm ngồi thu hằng em lon ton rót beer nên cũng nghe lén đc 1 ít =))

• Like
Reactions: TTN
Anh lên ct là bên Liên việt về à chị
Thấy bải chủ tịt vcb sắp tới là tgd hiện nay. Tgd mà cả đời chưa từng làm nhân viện nên vịt chiên nó cứ đứng yên vậy là mừng rồi :24::24::24:

Mỗi năm nav + cỡ 3 tỷ là tương đương lương 250 củ/ tháng, mà lại vẫn được ngủ trưa chế nhỉ, bọn classmate chắc gì đã hơn đâu, lại nhức đầu :))
haizza. Trách nhiệm lắm anh ơi; đặt bút ký cái là gánh thêm rủi ro 1 mớ dù hiện tại đúng nhưng có khi vài năm tới áp luật lúc đó lại sai =))
Tốt nhất đừng có đắc tội lại thành củi -.-

haizza. Trách nhiệm lắm anh ơi; đặt bút ký cái là gánh thêm rủi ro 1 mớ dù hiện tại đúng nhưng có khi vài năm tới áp luật lúc đó lại sai =))
Tốt nhất đừng có đắc tội lại thành củi -.-
Mình có thằng cu em, làm vcb đến hơn chục năm rồi, cũng cỡ team leader nhưng suốt ngày than bị chèn ép, quyền rơm vạ đá.
Năm kia nó bỏ bank, về nhà dạy tiếng Anh và luyện thi Ielts cho bọn trẻ và học sinh, thu nhập cỡ gần 100 củ/tháng, nhàn tênh. Giờ sắm xe cười phe phé :)), khác hẳn cái thời bị ép đi thu hồi nợ xấu =))

Mình có thằng cu em, làm vcb đến hơn chục năm rồi, cũng cỡ team leader nhưng suốt ngày than bị chèn ép, quyền rơm vạ đá.
Năm kia nó bỏ bank, về nhà dạy tiếng Anh và luyện thi Ielts cho bọn trẻ và học sinh, thu nhập cỡ gần 100 củ/tháng, nhàn tênh. Giờ sắm xe cười phe phé :)), khác hẳn cái thời bị ép đi thu hồi nợ xấu =))
Em cũng team leader mà mỗi lần đánh giá KPI phải tự trừ đi 1%; tháng nào để 100% kiểu gì cũng bị săm soi này nọ, rồi nghĩ BP em việc hơi ít; trừ 1% rồi chả ai nói gì =)) Ăn đánh chứng phà phà =))

Back