Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Tag @Amymst cái nhỉ, tôi vẫn đứng đây chờ trong topic NTC :) tiếc là sáng ko mua tham chiếu dc.
Cám ơn Bro Skynel nhé :1178:
Cái lúc mà đội ngũ "gia đình upcom" lao 30% 40% từ đỉnh, lại còn cùng một lúc, thì cổ đông cũng phải "săn cơ chắc mỡ" lắm mới "xử lý chip não" được - nhưng rồi bạo tàn bạo phát, đâu lại vào đó hết mới là sự vi diệu của TTCK!
P.s: mà tự nhiên mọc ra cái diễn đàn F**7 hung hãn cãi nhau văng hết cả những thứ mà mình không có :D. NTC tự nhiên nổi dư cồn, Chị @TTN lò dò đi vào comment cẩn thận nhé :)))))

Cám ơn Bro Skynel nhé :1178:
Cái lúc mà đội ngũ "gia đình upcom" lao 30% 40% từ đỉnh, lại còn cùng một lúc, thì cổ đông cũng phải "săn cơ chắc mỡ" lắm mới "xử lý chip não" được - nhưng rồi bạo tàn bạo phát, đâu lại vào đó hết mới là sự vi diệu của TTCK!
P.s: mà tự nhiên mọc ra cái diễn đàn F**7 hung hãn cãi nhau văng hết cả những thứ mà mình không có :D. NTC tự nhiên nổi dư cồn, Chị @TTN lò dò đi vào comment cẩn thận nhé :)))))
Chửi nhau kinh thật.
Chắc thù hằn gì nhau từ muôn kiếp trước roài :1:

Chửi nhau kinh thật.
Chắc thù hằn gì nhau từ muôn kiếp trước roài :1:
Em chưa bao giờ có ý định sẽ đăng ký và viết bất cứ cái gì ở diễn đàn đó, bởi nó được lập ra để những ai bị bay màu ở bên chợ xưa lại được mọc lên và thỏa sức "cả vú lấp miệng em" - nó cũng rất giống xã hội và môi trường công sở thu nhỏ. Tò mò và ghen ăn tức ở là đặc tính đậm chất "con người" :))). Âu cũng chỉ xuất phát từ khát khao chiêm ngưỡng cái đẹp và hướng đến sự phồn vinh :10:
Trên ttck thì em nhận thấy 1 điều khá giản dị là: khi bạn cầm cổ phiếu được đến mốc quá tam ba bận "lăn chốt" thì tự khắc bạn trở nên "rắn rỏi và quảng đại" :))))

Back