Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Giờ nhìn lại giá năm ngoái ko dám nhìn =)))
Năm ngoái mấy đứa bạn cấp 3 với đại học hỏi em bẩu ôm tcb ,hpg càng giảm càng mua.
Lâu lắm ko hỏi lại chả biết còn ai ôm ko hay rụng bà rồi =)).
Tụi nó toàn chê hàng chậm thích phải nhanh như anh Quyết mới chịu. thế là thôi em lên núi ở ẩn =)) khỏi hỏi han gì nữa mệt.

[QU
Anh @zug ơi, anh bảo anh giai anh:
Mau với chứ, vội vàng lên với chứ,
Em, em ơi, tình non đã già rồi
(thơ Xuân Diệu) :15:
Tiếp nối KIA EV6 GT sau khi đã ra mắt và bán thành công ở châu Âu , Mẫu Ioniq 5 sẽ bán tại Mỹ từ mùa thu năm nay, với mức giá chưa công bố nhưng hãng nhận đặt cọc với 100 USD. :15::15::15:
Chỉ riêng tại châu Âu, mẫu ôtô điện thu hút khoảng 236.000 lượt quan tâm, hỏi han từ khách hàng, cao nhất đối với một mẫu xe Hyundai. :19:
Anh cứ bềnh tễnh, mọi thứ đang chầm chậm vào đúng quỹ đạo rồi.
Nhưng mà con Hyundai xấu nhỉ? Vào VN thì chỉ có đem chạy Grab mà có khi còn bị khách huỷ chuyến ấy chứ. Ai lại chơi cả nhát chém chéo thân thế kia nom ghê chết :19:

Anh cứ bềnh tễnh, mọi thứ đang chầm chậm vào đúng quỹ đạo rồi.
Nhưng mà con Hyundai xấu nhỉ? Vào VN thì chỉ có đem chạy Grab mà có khi còn bị khách huỷ chuyến ấy chứ. Ai lại chơi cả nhát chém chéo thân thế kia nom ghê chết :19:
Ờ đúng rồi, con Ioniq này với con EV6 xấu lắm, chỉ có bọn giẫy chết bên Mỹ và châu Âu tranh nhau thôi anh ợ, về thiên đường VN chắc bị Grab loại từ vòng gửi xe mất thôi vì nó... đẹp quá :19:

• Like
Reactions: zug
Back