Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

VPB đang tạo nền :)), hy vọng 70 sẽ nhanh hơn

Sent from my iPhone using Tapatalk
VPB nặng về trading quá.
Hôm nay đặt mua 3k 66 và 2k 66.2. khớp có 2k 66.2 xong bán luôn 67.4.
Thực ra vì giá vốn VPB của mình hơi cao nên phải mua bán để cho nó giảm xuống mức an toàn tý.
Giá các công ty ck bảo lãnh là 75+10% à?

VPB nặng về trading quá.
Thực ra vì giá vốn VPB của mình hơi cao nên phải mua bán để cho nó giảm xuống mức an toàn tý.
Chị chơi chuẩn bài mà, em lười đặt lệnh nên cứ chờ lái đưa lên cung trăng thôi :)), có biến thì chạy

VPB nặng về trading quá.
Giá các công ty ck bảo lãnh là 75+10% à?
Ý là lãi thì bán bất cứ lúc nào, còn bảo lãnh ls 14%, cam kết mua lại không thấp hơn giá ban đầu, KL tham gia từ 100k ạ

Giá giảm thế là biết kế hoạch bị trì hoãn rồi cụ.
Đúng ra thì con trai tôi vẫn vui vẻ chờ đợi đc. Nhưng trớ trêu là HPG của con chị cứ tăng và tăng nên con khóc. Tui vừa phải thỏa thuận lại thay vì lấy 1.3k VIC cu cậu lấy 2.9k VPB cụ ạ. Tặng thêm 100 cp nữa vì tổn thất tinh thần là tròn 3k :10:
Nhưng vẫn kèm theo đk khi nào Vinfast gần IPO mẹ lại đổi sang VIC cho con.
Chơi thế ai chơi lại :1:

Last edited:
Giá giảm thế là biết kế hoạch bị trì hoãn rồi cụ.
Đúng ra thì con trai tôi vẫn vui vẻ chờ đợi đc. Nhưng trớ trêu là HPG của con chị cứ tăng và tăng nên con khóc. Tui vừa phải thỏa thuận lại thay vì lấy 1.3k VIC cu cậu lấy 2.9k VPB cụ ạ. Tặng thêm 100 cp nữa vì tổn thất tinh thần là tròn 3k :10:
Nhưng vẫn kèm theo đk khi nào Vinfast gần IPO mẹ lại đổi sang VIC cho con.
Chơi thế ai chơi lại :1:
đọc qua bài đó thì cảm giác là tin xấu do hoãn, nhưng mà mình nghĩ nó là tin tốt chứ nhỉ
ndt đang nghi ngờ VF IPO ở tt Mỹ là fake news, nhưng bài này lại xác nhận rằng tin đó là chính xác
vấn đề còn lại là chậm IPO do thủ tục, nên VF mời JP vào tư vấn thêm:105:
anyway cứ đợi diễn biến giá ngày mai là có thể xác nhận được :1:

đọc qua bài đó thì cảm giác là tin xấu do hoãn, nhưng mà mình nghĩ nó là tin tốt chứ nhỉ
ndt đang nghi ngờ VF IPO ở tt Mỹ là fake news, nhưng bài này lại xác nhận rằng tin đó là chính xác
vấn đề còn lại là chậm IPO do thủ tục, nên VF mời JP vào tư vấn thêm:105:
anyway cứ đợi diễn biến giá ngày mai là có thể xác nhận được :1:
Mai lên cafef là biết theo hướng tốt hay xấu anh à :)), tóm lại cần confirm là ok không ko biết nhanh hay chậm

Back