Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Dạ, em cảm ơn chị. Để em chia tiền ra mua thêm.
Mình nói theo suy nghĩ của mình thôi.
Hơn 3 năm qua bao nhiêu biến cố cả chủ quan lẫn khách quan, phải trả giá bằng rất nhiều tiền mà vừa rồi cổ phiếu vượt được đỉnh mọi thời đại là ko đùa được.
Tuy nhiên mình vẫn sai suốt nên hãy thận trọng với đồng tiền của mình nhé.

Đúng là a @chim_non không ol thì hơi buồn, nhưng mà thị trường đẹp hẳn
Chào các ace Vi xi yêu mến, mềnh đã đi chơi về đây. Thầy @ongvuacon thấy mềnh có uy tín hem, thấy TT đỏ choét nên đi chơi 1 hôm cho TT xanh trở lại, mang niềm vui đến mọi nhà :))
Các thầy muốn mai mềnh đi tiếp hem, nếu có xin gửi donate tới Tk nhận ủng hộ VC nhé, mỗi người 10 củ thôi cũng được. Mềnh hứa là sẽ đi chơi để TT xanh miên man :))
Còn gì vui hơn khi đi chơi mà nav vẫn tăng đều ahihi :))

Chào các ace Vi xi yêu mến, mềnh đã đi chơi về đây. Thầy @ongvuacon thấy mềnh có uy tín hem, thấy TT đỏ choét nên đi chơi 1 hôm cho TT xanh trở lại, mang niềm vui đến mọi nhà :))
Các thầy muốn mai mềnh đi tiếp hem, nếu có xin gửi donate tới Tk nhận ủng hộ VC nhé, mỗi người 10 củ thôi cũng được. Mềnh hứa là sẽ đi chơi để TT xanh miên man :))
Còn gì vui hơn khi đi chơi mà nav vẫn tăng đều ahihi :))
Anh phải để lại số tk cho mọi người chứ. Mà A đi đâu cho em đi vớiii. =))

xin chào các a chị VC,đêm qua ttck mẽo tưởng như chết tới nơi rồi,coin rớt thảm,nhưng kết thúc phiên gd thì mọi chuyện ko có gì,ông nào nhát gan thì lên về nhà chơi với vợ.ttckvn cũng như vậy,ai nhát cứ xuống tàu ko ai cản.quan trọng nhất trong phiên gd đêm qua là FED đã đưa ra lộ trình thu gọn gói nới lỏng định lượng,1 số thành viên FED đã nhìn thấy tín hiệu lạc quan từ nền kinh tế và cần thiết thu lại gói kích thích.việc này là tin tốt cho ttck và nền kinh tế nhưng lại là tin xấu cho gold.ttckvn cũng giống như vậy thôi,khi nền kinh tế hồi phục và đi lên thì ttck chắc cjanws thăng hoa.VNI 1800 cho năm 2021 là khả quan.khuyến nghị múc.e vẫn kiên định với dòng P,cặp vếu rồi sẽ sớm thăng hoa thôi.PVD 20.PVS 21.3 ôm 3 năm cũng ko sao.bds ôm 12 năm còn được huống chi 3 năm,cơ hội nhân 3 lần tk nhé các a chị VC

Back