Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Thầy mới tham gia vào trốn đỏ đen này ạ?
Mới đỏ đen, em khuyên thầy học TA only cho giỏi đã nhoé. TA kiểu follow the trend ý, mí cái đoán đỉnh mò váy vứt sang một bên.
Sau khi giỏi TA thì học sang FA, mà FA cũng học cái loại follow the trend (Cổ phiếu tăng trưởng ấy), chứ đừng mò cải xác hoàn hồn.
=> Cá nhân đỏ đen, mà học kiểu này sẽ dễ, và ko bị loạn. Nhưng cơ bản... em thấy giữa học lý thuyết giỏi và thực tế kiếm nhiều xèng ko có mối tương quan chặt ạ.
Thầy tham khảo chơi ạ!
Ơ giống em nhỉ, nhưng em chỉ học TA follow the trend thôi.
CÒn FA em học Follow the CHỊ ĐẠI hé hé :harp::harp::heo09::heo09:

Hả? Trên bảo phải chịu khó học hành, dưới chốt lại học giỏi và kiếm nhiều tiền chả liên quan.
Thế túm lại là phải làm gì anh Chán? :20:
Dạ, mình phải gợi mở vậy mới bán được hàng Thầy ạ. Ai có nhu cầu kiếm nhiều xèng mà ko cần học, thì alo iem, số 0 chín 0 tái 0 gầu 0 nạm. :D

Mới đỏ đen, em khuyên thầy học TA only cho giỏi đã nhoé. TA kiểu follow the trend ý, mí cái đoán đỉnh mò váy vứt sang một bên.
Sau khi giỏi TA thì học sang FA, mà FA cũng học cái loại follow the trend (Cổ phiếu tăng trưởng ấy), chứ đừng mò cải xác hoàn hồn.
=> Cá nhân đỏ đen, mà học kiểu này sẽ dễ, và ko bị loạn. Nhưng cơ bản... em thấy giữa học lý thuyết giỏi và thực tế kiếm nhiều xèng ko có mối tương quan chặt ạ.
Thầy tham khảo chơi ạ!
Một người có thâm niên nghiên cứu HA cho biết :21:

Ơ giống em nhỉ, nhưng em chỉ học TA follow the trend thôi.
CÒn FA em học Follow the CHỊ ĐẠI hé hé :harp::harp::heo09::heo09:
Ối rào, chị Ngộ là level khác nhoé. Chị ý có nghệ thuật đầu thai sẵn dzoài (lúc sanh ra trời rung, biển động, núi vỡ tan...). Ông nào mà hô la đu bám đám đông, đu bám xu hướng thì đố chốt sale được chị.
Chị Ngộ làm gì cũng giỏi, cũng ra nhiều xèng... chỉ thua sp 3 con của mềnh...hihi

Thầy tham khảo chơi ạ!
Cám ơn anh nhiều nhé

Máy tính mình bị sao mà vào mạng chậm rề rề.
Loay hoay từ sáng tới giờ không khá hơn.
Mạng chậm do cục router hoặc do nhà mạng chứ nhĩ. CHỉ thử tắt cục mạng đó đi 15 phút sau bật lên hoặc gọi điện lên bọn nhà mạng hỏi họ check xem

Khổ thân anh bé, thanh nữ ôm mớ cp NTC tổng giá trị 2358 tỷ bơ vơ giữa chợ mà không được ai săn đón :19:
Hôm qua vừa mới nói với bạn trong đội lái NTC là nếu không phải là tư lợi, dùng tiền DN để mua lại cổ phiếu mà cá nhân bán lại như là một cách rút tiền hợp pháp thì phải nói là lãnh đạo SIP quá ngu khi mua NTC ở giá đó. Thông minh hơn thì nó đã mua PHR rồi :21:
Còn các bạn đầu tư NTC từ giá thấp và tiếp tục giữ thì là quá giỏi. Giỏi thật chứ không khen đểu.

Hôm qua vừa mới nói với bạn trong đội lái NTC là nếu không phải là tư lợi, dùng tiền DN để mua lại cổ phiếu mà cá nhân bán lại như là một cách rút tiền hợp pháp thì phải nói là lãnh đạo SIP quá ngu khi mua NTC ở giá đó. Thông minh hơn thì nó đã mua PHR rồi :21:
Còn các bạn đầu tư từ giá thấp và tiếp tục giữ thì là quá giỏi. Giỏi thật chứ không khen đểu.
Vững niềm bền chí, đội lái đã sốt ruột chưa ạ

Sent from my iPhone using Tapatalk

Back