Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Lạ...quớ...
Iem tưởng là giảm để mua thêm. 2023 rạng ngời lắm đó chế... sáng chói hơn 1 vì sao luôn.
Chị vẫn ác cảm vụ đền bù Tràng Cát 6 tỷ/ha cách đây hơn chục năm nên không dám chơi khô máu :1:

Nhà cần riềng thì ra chợ xem ai rao giá nào thì chú ý, chứ rao chanh xả ớt...thì cũng kệ. Quan trọng là biết mình cần gì trước cái đã :1cool_byebye:

Chị vẫn ác cảm vụ đền bù Tràng Cát 6 tỷ/ha cách đâu hơn chục năm nên không dám chơi khô máu :1:
Để hiểu hiện tại ta phải nghiên cứu lịch sử
Để biết tương lai ta phải hành động ngay từ bây giờ
Bỏ 10% vốn vào King Bắc Còi, xác suất về 0 cực thấp, xác suất double hoặc tripple cực cao...
Đấy là lời khuyên đã biến 1 anh chàng từ trắng tay thành tỷ phú Top 20 TG trong vòng 4 năm có lẻ... (đương nhiên là ảnh phải qua giai đoạn khô máo, bán luôn căn hộ để trả nợ và sống qua ngày)
Chế tham khảo... tâm sự của Tỷ Phú $$$, nghe mí cái ông bà siu xe với cả siu đồng hồ chi cho Full of Memory?

Nhà cần riềng thì ra chợ xem ai rao giá nào thì chú ý, chứ rao chanh xả ớt...thì cũng kệ. Quan trọng là biết mình cần gì trước cái đã :1cool_byebye:
Idol nói quá chí lý
Em đang thèm crypto mà lại đi qua xem người ta rao chứng rao nhà...
Nu nợ thật. Ước gì crypto nó sập nhát, để em bán chứng bán nhà sang hứng... làm lại cuộc đời!
Em lên TW/Red tung hô phe Gấu crypto liền đây. Thks Idol nhắc nhở ạ!

• Like
Reactions: TTN
Idol nói quá chí lý
Em đang thèm crypto mà lại đi qua xem người ta rao chứng rao nhà...
Nu nợ thật. Ước gì crypto nó sập nhát, để em bán chứng bán nhà sang hứng... làm lại cuộc đời!
Em lên TW/Red tung hô phe Gấu crypto liền đây. Thks Idol nhắc nhở ạ!
Ok a, mà bỏ cái từ idol đi :))) em ghét bọn thần tượng ngu ngu kiểu BTS lắm, đời sống có 1 lần, thần thánh hóa bố con đứa nào cho khổ :6cool_boss: coin nó lủn rồi nhưng bà con vẫn bắt khỏe lắm, chưa nhũn dc, khi nào nó ngon ta lại theo a Mút.

Ok a, mà bỏ cái từ idol đi :))) em ghét bọn thần tượng ngu ngu kiểu BTS lắm, đời sống có 1 lần, thần thánh hóa bố con đứa nào cho khổ :6cool_boss: coin nó lủn rồi nhưng bà con vẫn bắt khỏe lắm, chưa nhũn dc, khi nào nó ngon ta lại theo a Mút.
Thế iem đổi thành IRal nhé, tượng đài trong tôi cmnr.
Thks IRal!

Em tò mò là chưa thấy anh Chán bình về Lá Số của anh Vượng....
Bình lá số chuẩn thì trên này chỉ có Táo Ca và Bư đệ thôi...
Em bình vía là chính, tiếc anh V ko sinh hoạt cộng đồng Xã Hội Online như anh Quýt, nên đành pó tay...

Cái chính là vibanxungdang đi con đường thuyết âm mưu.
Cái đó không phải là con đường chính đạo. Tỷ lệ đúng có lẽ không bằng tung đồng xu nên ngay từ đầu chị đã bảo không tồn tại được lâu là vì vậy.
Bạn đó chắc muốn lấy số để PR cổ phiếu, mà đúng là thuyết âm mưu thì dễ chém quá. Kiểu tốt nhất đừng để họ mở miệng ra vì khi đó bạn sẽ tin mất :21:
Người chơi hệ tâm linh chị ơi.
Đại diện của hệ này là alakazam

Back