Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Sao chế sinh hoạt lắm phố thế nhẩy? Thế làm sao em theo dõi được Bề Trên muốn ra dầu hịu chi?
Khổ thật...
Không sinh hoạt bên f247.
Bữa thấy zalo hiện cái f247, vào thấy Quách Mạnh Hào viết vớ vẩn reg nick định nói xong thấy cả nhà đầu tư 1970, cương namoom và nhiều nịk gạo cội khác bên f319 nên đoán đây là tập trung các nhóm làm giá nên thôi.

Chế đi tìm tri kỉ, chứ bên này có mỗi Mod mới thấu hiểu chế nhà mềnh anh nhé. Lêu lêu
Mấy tháng nay em cũng ko để ý chế cồm gì mấy, chỉ focus từ khi cái điện thoại dịu kỳ xuất hiện để múc VIC.
Tự dưng giờ lòi ra thêm cái vụ phố f247 ? Là cái quái gì nữa ấy...haizzz
Lại phải đi mò, xem chế cồm gì về con VIC bên ấy... zõ khộ

Không sinh hoạt bên f247.
Bữa thấy zalo hiện cái f247, vào thấy Quách Mạnh Hào viết vớ vẩn reg nick định nói xong thấy cả nhà đầu tư 1970, cương namoom và nhiều nịk gạo cội khác bên f319 nên đoán đây là tập trung các nhóm làm giá nên thôi.
Ồ, thế là Bề Trên ban phước lành cho em zai thật... đỡ phải nạp thêm danh mục phố zum có dấu chân Thần Thánh... Full of Memory. :(

Thích làm lãnh chúa ưa khen với like, dẫn dắt F0 mà ko đúng nhịp thì bọn Broker nó chả đập cho nát người ấy chứ :19:
Pigbank làm lộ bài của các anh, gà chạy tán loạn còn bị các anh xua quân cà khịa cho vào thế bay nick thì thôi :21:
Bên chợ chửi bới oánh nhau hài vãi :21::24:
Lấy số chốn chợ biên giới thì chỉ có thiệt đơn, thiệt kép . Lâu la nó vào xăm cho nát người chứ đùa đâu ạ

Ồ, thế là Bề Trên ban phước lành cho em zai thật... đỡ phải nạp thêm danh mục phố zum có dấu chân Thần Thánh... Full of Memory. :(
VIC chị đợi giảm mạnh là mua thôi.
Vốn vinfast 42.500 tỷ, VIC 51% tức là VIC góp 21.675 tỷ. Nếu vốn hóa Vinfast 50 tỷ đô thì chẳng phải bỗng nhiên con nghiện nó biến thành cục vàng không? :21::21::21:
Antifan xin đừng mất công nói vinfast 50 tỷ là anh tôi chém gió nhé.
Dù ko yêu cuồn cuộn cũng đừng hòng tớ chịu tin vào những lời cay đắng :10:

Ơ, em nói thật mà, sao anh cười sặc sụa thế ạ?
Em theo dõi trend xe điện này gần cả năm chời, và gần như hỉu rõ cuộc chơi của các Thánh Thần sẽ ra sao...
Các chiên gia tài chánh sẽ nhìn doanh số, nhìn BCTC, nhìn abc.xyz rồi phán die.
Các anh Quỹ mới nổi lên sẽ adua theo sọc seo vì overvalue.
Đến thời đỉm chín mùi, a.V sẽ lên TW/Red nở nụ cười lệch mép... kiểu ahihi, ahehe.
Sau đó là cả đám cá con phi vào lột xác các chiên da và các Quỹ.
Sau đó các Quỹ và các Chiên da lên điều trần... Onstream chặt đầu.
Sau đó... nhìn lại giá đã tăng 1000% mà BCTC vẫn đi lùi hoặc âm...
Hỏi thế gian BCTC là cái chi?
Để Quỹ phải sầu bi như vại?
To be continue... Hãy đợi đấy

Mấy tháng nay em cũng ko để ý chế cồm gì mấy, chỉ focus từ khi cái điện thoại dịu kỳ xuất hiện để múc VIC.
Tự dưng giờ lòi ra thêm cái vụ phố f247 ? Là cái quái gì nữa ấy...haizzz
Lại phải đi mò, xem chế cồm gì về con VIC bên ấy... zõ khộ
Anh đã là tri kỉ của chế đâu? Hay đăng ký làm tri kỉ cảm xúc đi anh ạ. Slot đấy chắc còn trống

Vốn vinfast 42.500 tỷ, VIC 51% tức là VIC góp 21.675 tỷ. Nếu vốn hóa Vinfast 50 tỷ đô thì chẳng phải bỗng nhiên con nghiện nó biến thành cục vàng không? :21::21::21:
Ôi hay quá
Tuy ta khác chường lớp nhưng cùng chung lý tưởng
Tác phẩm để đời... dzồi Chế ơi!

Chế đếm cua BDS theo số đất còn lại và giá đất còn có lý chứ đếm cua ngành Công nghiệp SX công nghiệp thì.... à mà thôi :19:

Lấy số chốn chợ biên giới thì chỉ có thiệt đơn, thiệt kép . Lâu la nó vào xăm cho nát người chứ đùa đâu ạ
Cái chính là vibanxungdang đi con đường thuyết âm mưu.
Cái đó không phải là con đường chính đạo. Tỷ lệ đúng có lẽ không bằng tung đồng xu nên ngay từ đầu chị đã bảo không tồn tại được lâu là vì vậy.
Bạn đó chắc muốn lấy số để PR cổ phiếu, mà đúng là thuyết âm mưu thì dễ chém quá. Kiểu tốt nhất đừng để họ mở miệng ra vì khi đó bạn sẽ tin mất :21:

Cái đó không phải là con đường chính đạo. Tỷ lệ đúng có lẽ không bằng tung đồng xu nên ngay từ đầu chị đã bảo không tồn tại được lâu là vì vậy.
Bạn đó chắc muốn lấy số để PR cổ phiếu, mà đúng là thuyết âm mưu thì dễ chém quá. Kiểu tốt nhất đừng để họ mở miệng ra vì khi đó bạn sẽ tin mất :21:
Bà con F0 mà được dạy trade theo thuyết âm mưu + có sử dụng MG thì chẳng sớm thì muộn cũng cháy TK. Đóng sớm là phải rồi :21:

Out of dated
Đọc anh chị tôi cồm mà hịu được thì tôi die luôn...
Xuất hiện vị Thần Thánh phương nào làm anh chị tôi xao xuyến nữa dzậy chời ơi... Please do not Airdrop (if any)

Số đông vẫn tranh nhau miếng ăn nên cũng dễ hiểu mục đích của người ta chị ạ. Số ít còn lại bên VC này thì tử tế có thừa rồi ạ.

Back