Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Đừng nghĩ mấy đồng lãi ăn sóng sánh. Nó nhỏ mọn con người ra :21:
Mình đang cố tìm ra những công ty mà mười năm sau sẽ thành những người khổng lổ, lợi nhuận làm ra hàng năm bằng vốn hóa bây giờ nhân với một số bất kỳ lớn hơn 1 nhá :1:
Liệu có người khổng lồ giấy không chế :10: Mời chế nghe nhạc Pháp, bài rất nổi tiếng Le géant de papier / Người khổng lồ giấy :1:

Về lý thuyết tối ưu nhất là bắt đc toàn bộ sóng. Nhưng thực tế là ko ai làm đc điều đó nên thực tế là B thắng trong TH hold till cùng thời điểm A bán và ko quay lại :)))) thì mới so sánh đc.

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Quá thông minh, câu trả lời của Thầy xứng đáng ghi tạc vào sử sách ạ. Em xin phép copy bản quyền ạ.

Đừng nghĩ mấy đồng lãi ăn sóng sánh. Nó nhỏ mọn con người ra :21:
Mình đang cố tìm ra những công ty mà mười năm sau sẽ thành những người khổng lổ, lợi nhuận làm ra hàng năm bằng vốn hóa bây giờ nhân với một số bất kỳ lớn hơn 1 nhá :1:
Khi trading 4 a living, lấy tiền đánh chứng trả cơm, áo, gạo, tiền chị sẽ nghĩ khác.
Hoàn cảnh sẽ quyết định góc nhìn của mỗi người, ko thể áp đặt và nói cái nào tốt hơn :))

Không cần nhìn giá cũng biết B từ thắng đến chết.
Không hiểu cụm từ “thắng đến chết” ạ? Ý Thầy là ông B thắng cho đến khi ổng chết ạ?
Ps:
Hiện tại B đi Lambo ở Biệt Phủ. A đi Bicycle ở Lều Tranh, và Livestream khoe lãi.

nói nhiều sợ nhiều người chửi,nay lại đầu tháng,khi nào VNI 800 a chị nhớ hú e nhé.e lượn để các a chị làm ăn buôn bán,mọi người bảo trọng nhé.đâu đó gần 3 tháng nữa may ra mới có xử lý dc lỗi nghẽn lệnh,lúc đó vào chưa muộn.chúc cả nhà may mắn nhé

nói nhiều sợ nhiều người chửi,nay lại đầu tháng,khi nào VNI 800 a chị nhớ hú e nhé.e lượn để các a chị làm ăn buôn bán,mọi người bảo trọng nhé.đâu đó gần 3 tháng nữa may ra mới có xử lý dc lỗi nghẽn lệnh,lúc đó vào chưa muộn.chúc cả nhà may mắn nhé
Dạ, chúc anh may mắn ạ.

Gặp lại nhau trong một chiều thu... ạ

Không hiểu cụm từ “thắng đến chết” ạ? Ý Thầy là ông B thắng cho đến khi ổng chết ạ?
Ps:
Hiện tại B đi Lambo ở Biệt Phủ. A đi Bicycle ở Lều Tranh, và Livestream khoe lãi.
dạ ý của em là nếu HODL thì làm gì có chuyện phải cắt lỗ, trong dài hạn hoặc rất dài hạn giá sẽ tăng và trường hợp xấu nhất là chỉ chết
Thế mới có cụm HODL till I die

HNG có gì hay không các thầy :105:
Em có 100 cổ kẹp bi từ 12.x, mua vì vía anh Dương, và nắm giữ lâu dài... Nếu có lãi thì xem như là phí coi bói cho đại gia ạ. Nếu lỗ, thì chắc lên mạng huy động 500 ae chởi thề.lol
Not financial advice

Đúng :)), tại e thấy có thông báo Anh Đức mua thôi. Còn cuộc chơi kia cũng nghe thoáng qua rồi

Sent from my iPhone using Tapatalk
Năm con Sửu, năm của Mộ Khố chém nhau...
Danh sách tỉ phú vẫn còn đó câu chuyện của chị Thảo bikini, aka Thảo 3 Tuất...
3 con Tuất vật 1 con Sửu...hạ hồi phân giải, báo chí đăng đàn...kkk

Khi trading 4 a living, lấy tiền đánh chứng trả cơm, áo, gạo, tiền chị sẽ nghĩ khác.
Hoàn cảnh sẽ quyết định góc nhìn của mỗi người, ko thể áp đặt và nói cái nào tốt hơn :))

CHuận, đơn giản vì chị là đầu tư ko phải dân chết đơ :)).

Back