Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

a chị thạo tin cho e hỏi liệu có làn sóng dịch CV thứ 4 ko,chứ bên cam vỡ trận tới nơi rồi.liệu nó có tràn qua mình ko.thị trường giờ e thấy mong manh quá,xuống ko dc lên cũng ko xong.hay là .....
Ngân sách chi cho biên giới cũng nhiều phết anh ạ, không dám chắc là chống được hết nhưng cũng đỡ hơn anh à

Sent from my iPhone using Tapatalk

Được vậy thì đời em đã khác, ko sống qua ngày nhờ Bánh Chó như giờ.
Câu hỏi vui:
A: mua 4k bán 8k, mua 12k bán 16k, mua 20k bán 36k, mua 42k bán 58k.
B: Mua 500$ và hodl
Vậy A hay B thắng?
Anh đang phím con DOGE à :21:

Ngân sách chi cho biên giới cũng nhiều phết anh ạ, không dám chắc là chống được hết nhưng cũng đỡ hơn anh à

Sent from my iPhone using Tapatalk
hàng xóm cháy nhà thì mình bị vạ lây,có tốt mấy cũng sấp mặt a nhỉ.ý e là nếu tt ko lên dc thì có về lại 965 ko a chị ơi.

a chị thạo tin cho e hỏi liệu có làn sóng dịch CV thứ 4 ko,chứ bên cam vỡ trận tới nơi rồi.liệu nó có tràn qua mình ko.thị trường giờ e thấy mong manh quá,xuống ko dc lên cũng ko xong.hay là .....
Huyền Bí học ko thấy cảnh báo Nhân Tai, hay Thiên Tai gì lớn lao trong 2021.
Anh chớ sợ hãi, cùng lắm thì... hold thêm trăm năm nữa cũng huề...
Hang in there
Hodl 2 die
Not financial advice

A đây rồi, thầy đã hiện lên rồi, cứ tưởng 100% bà con nhất tề hô úp chén cơ. Thế này thì tốt rồi :21:

Câu hỏi vui:
Vậy A hay B thắng?

Về lý thuyết tối ưu nhất là bắt đc toàn bộ sóng. Nhưng thực tế là ko ai làm đc điều đó nên thực tế là B thắng trong TH hold till cùng thời điểm A bán và ko quay lại :)))) thì mới so sánh đc.

Sent from my SM-A515F using Tapatalk

Về lý thuyết tối ưu nhất là bắt đc toàn bộ sóng. Nhưng thực tế là ko ai làm đc điều đó nên thực tế là B thắng trong TH hold till cùng thời điểm A bán và ko quay lại :)))) thì mới so sánh đc.

Sent from my SM-A515F using Tapatalk
Đừng nghĩ mấy đồng lãi ăn sóng sánh. Nó nhỏ mọn con người ra :21:
Mình đang cố tìm ra những công ty mà mười năm sau sẽ thành những người khổng lổ, lợi nhuận làm ra hàng năm bằng vốn hóa bây giờ nhân với một số bất kỳ lớn hơn 1 nhá :1:

Sợ thì ngồi im thôi, cụ cứ dọa làm em sợ quá :))
sao phải sợ a,sao ko chạy mà lại sợ .DJ nó về lại 28k thì e rằng VNI 800 chứ chẳng chơi.e nói thật ai mất lòng buồn ráng chịu.còn nó về hay ko thị trường sẽ quyết định

Câu hỏi vui:
Vậy A hay B thắng?
Không cần nhìn giá cũng biết B từ thắng đến chết.

sao phải sợ a,sao ko chạy mà lại sợ .DJ nó về lại 28k thì e rằng VNI 800 chứ chẳng chơi.e nói thật ai mất lòng buồn ráng chịu.còn nó về hay ko thị trường sẽ quyết định
Vâng, em nghe cụ ạ, em bắt đầu chạy đây!

Back