Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Ui, ui, mùng một sớm mai, mùng hai đầu tháng :1:
NAV mình chính thức + lớn hơn 50% ytd. Vượt mọi kỳ vọng từ đầu năm đến giờ :9smiley_vn10:
Hôm nay có đặt mua SIP 115 mà không khớp. Lái điên quá. Thôi kệ cho nó quay tay một mình :21:
E tưởng c ko thích SIP :)

E tưởng c ko thích SIP :)
Đoán rằng GVR thoái xong sẽ có màn kéo giá, định ăn ké tý. Không đc thì thôi.
Ngày trước TL4 thoái xong cũng tăng hơn 30% rồi mới tèo bền vững đến giờ :1:

• Like
Reactions: V79
TL4 có miếng đất xịn mà ko dám khai thác vì sợ lquan pháp lý à c :). Nếu vậy thì ko biết khi nào mới dám nhỉ

TL4 có miếng đất xịn mà ko dám khai thác vì sợ lquan pháp lý à c :). Nếu vậy thì ko biết khi nào mới dám nhỉ
Hình như ko sợ gì ngoài sợ cổ đông kiện nếu làm láo.
Đùa thôi, bán cho DXG đấy mà chắc chưa xong thủ tục hành chính thôi. Mảnh đất đó ghi nhận 131 tỷ là tài sản cố định vô hình đó chính là giá trị qsd đất rồi mà.

Em sắp x2 rùi, đáng lẽ sớm nhưng do Thanh Nữ :((
Sent from my iPhone using Tapatalk
Chúc mừng anh Bé ăn bằng "nần"! PHR thật ra nó cũng nhân 2 từ đáy trận covid-19 đó, đặt niềm tin là không "đổ tội" ngheng :10:
Để hôm nay Mị góp sức Long ủn lên cho anh Bé "lừa xong phắn" nheng! Long không được thấy mệt thì quay ra short nheng:19:!
P.s: Vin hôm với cả Cô Tếch cò dà cò dò vậy mà cũng dắt díu nhau lên đều lên vững chắc đấy chứ:1cool_look_down:
Rất nhiều dòng/ngành đợt này ào ạt phi lên, "hay là mình cứ bất chấp hết...", nhưng dù sao, kiếm được doanh nghiệp tăng trưởng bền vững để đầu tư với xác suất "toang" nhỏ nhất luôn luôn khó, cực khó:17:

Chúc mừng anh Bé ăn bằng "nần"! PHR thật ra nó cũng nhân 2 từ đáy trận covid-19 đó, đặt niềm tin là không "đổ tội" ngheng :10:
Để hôm nay Mị góp sức Long ủn lên cho anh Bé "lừa xong phắn" nheng! Long không được thấy mệt thì quay ra short nheng:19:!
P.s: Vin hôm với cả Cô Tếch cò dà cò dò vậy mà cũng dắt díu nhau lên đều lên vững chắc đấy chứ:1cool_look_down:
Rất nhiều dòng/ngành đợt này ào ạt phi lên, "hay là mình cứ bất chấp hết...", nhưng dù sao, kiếm được doanh nghiệp tăng trưởng bền vững để đầu tư với xác suất "toang" nhỏ nhất luôn luôn khó, cực khó:17:
Dạ, thanks chị ạ :), Em đã yêu đã hy vọng. Ước ao cầm 1 siêu cổ 1 lần trong đời như NTC ạ

Thảo nào, em cứ mãi là Chán...
Nhìn bà chế bả lãi 50% & lênh đênh trên biển: mình lãi chưa đến 15% & lông nhông chạy hè phố, lòng ngậm ngùi vô bờ bến...
Đóng cửa buông rèm, để tìm hạnh phúc đích thực!
Ngày anh quay lại niềm tin của em mới lớn lao, cùng đồng hành nhé anh :))
Miss you !, My joker ;)

Thảo nào, em cứ mãi là Chán...
Nhìn bà chế bả lãi 50% & lênh đênh trên biển: mình lãi chưa đến 15% & lông nhông chạy hè phố, lòng ngậm ngùi vô bờ bến...
Đóng cửa buông rèm, để tìm hạnh phúc đích thực!
Người ta có thể lãi nhiều hơn rất nhiều, nhưng kiếm tiền kiểu của chế là rất khác biệt nha :21:

Người ta có thể lãi nhiều hơn rất nhiều, nhưng kiếm tiền kiểu của chế là rất khác biệt nha :21:
Chị là người soi đường chỉ lối :), sau này kết hợp với đội lái phù hợp thì chị là kẻ thống trị :)

Dạ chế,
Bao giờ nước rút mới biết kẻ đi bơi ko mặc quần chế ạ...
Mà iem thấy hềnh như là nước sắp rút roài...
Liệu mình có nên lên bờ, ngồi ngắm nước rút?

Mới sáng ra ông Sip lại trần rồi c ơi. Kể ra ké đc tí cũng hay nhỉ :))

Dạ chế,
Bao giờ nước rút mới biết kẻ đi bơi ko mặc quần chế ạ...
Mà iem thấy hềnh như là nước sắp rút roài...
Liệu mình có nên lên bờ, ngồi ngắm nước rút?
Cứ mạnh dạn trừ 10% TK đi là thấy nhẹ nhàng :10:

Back