Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Ok a, cụ Phét bảo về dài hạn luôn xanh nhé, anh yên tâm, e khóc nốt hôm nay thôi :(
Đánh chứng tư duy chục năm như cụ Phết, cụ Phuy đã lỗi thời rồi Idol ơi. Bên Mẽo thì thế hệ GenZ nó chỉ biết và phò lâu Mút ca thôi.
Mút ca thì tư duy ngàn năm, tư duy của người sao Hoả lận. Idol cứ an tâm, hodl E1F30 để đó ngàn năm sau, lỗ em đền. Có khi gặp nhau trên sao Hoả, Idol nhỉ?

Đánh chứng tư duy chục năm như cụ Phết đã lỗi thời rồi Idol ơi. Bên Mẽo thì thế hệ GenZ nó chỉ biết và phò lâu Mút ca thôi.
Mút ca thì tư duy ngàn năm, tư duy của người sao Hoả lận. Idol cứ an tâm, hodl E1F30 để đó ngàn năm sau, lỗ em đền. Có khi gặp nhau trên sao Hoả, Idol nhỉ?
Có 30 thì thường 30 tuần mới lãi, a yên tâm.

Đánh chứng tư duy chục năm như cụ Phết, cụ Phuy đã lỗi thời rồi Idol ơi. Bên Mẽo thì thế hệ GenZ nó chỉ biết và phò lâu Mút ca thôi.
Làm vài lô đất trên sao hoả đi anh :))

cổ cơ bản sàn ngày càng nhiều là đủ hiểu rồi. đóng nến tuần thế này thì chạy bây giờ vẫn còn ngon. tuần sau đắm máu. chart tuần , chart tháng treo cổ rồi :2cool_beated::2cool_after_boom::2cool_burn_joss_stick:

Back