Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Không biết tây này định bỏ chạy trong bao nhiêu phiên, chúng ta có nên vào hôi của không hay để dành cho lái mua rồi lái có động lực đẩy giá?
KO có lái đâu. Nên trừ xác định đầu tư lâu dài, còn lại ko nên mua.

sàn phát nữa hộ thì tốt. Đang còn lệnh 49.25
Chị đại cứ vào hôi của hết của lái thì lái lấy đâu ra động lực mà đẩy giá nữa. Em cũng đang thèm lắm mà cố nuốt nước bọt nhường lái mua trước đây.

• Like
Reactions: TTN
US Index mạnh lên trong tháng 3 này. Có phải do e ngại việc đồng đô la mạnh lên nên các quỹ ETF bị rút vốn ko nhỉ? Nhưng lượng rút vốn này lớn hơn mức tăng của US index nhiều
Mỹ bơm 1900 và kế hoạch 3000 mà USD ko giảm thì khả năng tạo đáy rồi anh nhỉ
Lạm phát, lãi suất, tỷ giá.... căng phết

Đúng rồi anh! Công ty này OK lắm em thích từ lâu rồi, nhưng em ko vào nhanh ra nhanh được ạ!:1::1::1:
Ngày xưa 2014 anh bỏ 1 phần TK ra hold con này 5 năm, cũng ra gì phết đấy. Khóa tủ vứt đấy. Kỷ niệm đẹp 1 thời :21:
Anh vẫn ấn tượng nhất chị Liễu, khi lãi nhiều quá, cổ đông đề nghị thưởng thêm nhưng chị nói, đó là trách nhiệm của tôi và đã có lương thưởng rồi. Cứ khoảng 1 quý chị lại gọi chia tiền 1 lần, sướng lém.

Mỹ bơm 1900 và kế hoạch 3000 mà USD ko giảm thì khả năng tạo đáy rồi anh nhỉ
Lạm phát, lãi suất, tỷ giá.... căng phết
thằng mẽo sướng nhỉ, chỉ cần bơm & hút ngồi hưởng lợi . tăng trưởng cũng tốt, khủng hoảng cũng tốt, mang tiền đi thôn tính cả thế giới. cái đồng usd thật bá đạo.

Ngày xưa 2014 anh bỏ 1 phần TK ra hold con này 5 năm, cũng ra gì phết đấy. Khóa tủ vứt đấy. Kỷ niệm đẹp 1 thời :21:
Anh vẫn ấn tượng nhất chị Liễu, khi lãi nhiều quá, cổ đông đề nghị thưởng thêm nhưng chị nói, đó là trách nhiệm của tôi và đã có lương thưởng rồi. Cứ khoảng 1 quý chị lại gọi chia tiền 1 lần, sướng lém.
Vậy là chị ấy vừa đẹp người vừa đẹp nết anh nhỉ! Chị Liên ngày xưa cũng đẹp giờ bị chị em chê rồi!:1::1::1:

Vậy là chị ấy vừa đẹp người vừa đẹp nết anh nhỉ! Chị Liên ngày xưa cũng đẹp giờ bị chị em chê rồi!:1::1::1:
:21::21::21:
Chỉ có một lý do bào chữa cho chị Liên là chị ấy giao việc cho nhân viên làm và bản thân chị ấy là người lãnh đạo chung không phải là người có kiến thức sâu về tài chính.
Bởi thực ra, làm thế làm VNM hay GTN chẳng lợi bao nhiêu vì nó to với nhóm nắm giữ 16.1tr VLC nhưng lại quá nhỏ so với vốn to của GTN và VNM.

Giờ anh còn không :)

Sent from my iPhone using Tapatalk

Back