Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Thực ra là thay đổi nhiều rồi đó anh, lứa em chơi mấy đứa em 99, 97 95 các kiểu làm MMO ( make money online) Tiền chục tỷ không ấy :))) kinh dị lắm .
Ko đóng thuế mà còn khai ạ sp... MMO ko bao vờ giàu, chỉ đi từ lỗ đến lỗ... nhé sp.
Cơ mà méo hiểu sao tụi nó toàn khoe Lăm Bô với cả Hót Gơ tay vịn. nhìn ảo và GATO vê lờ... sp ơi.
Thôi nào =)) em ko buôn lan đột biến.
Ví dụ thôi sp.
Tại sp trả lời chưa chuẩn, nên khó sale. Người nào hỏi mình làm nghề gì thì mình có 3s để khơi gợi nhu cầu... :D

Ghét vì thấy nó hèn.
Thèm được như mình bỏ mẹ ra nhưng lại sợ mang tiếng :24::24::24:
Thu nhập 300tr-400tr/tháng, éo phải đi ạ, đi dạ, đi vâng ...không sướng mới lạ :21:
Vợ em đang bảo chuyển hết tiền cho em để em đầu tư, còn vợ không đi làm nữa mà ở nhà vẽ vời, đọc sách đây :))
Chán cảnh làm thuê, mà cũng không muốn làm chủ vì ...chẳng còn thời gian làm j, tóm lại, sống không phải để đi làm :)))

Ghét vì thấy nó hèn.
Thèm được như mình bỏ mẹ ra nhưng lại sợ mang tiếng :24::24::24:
Thu nhập 300tr-400tr/tháng, éo phải đi ạ, đi dạ, đi vâng ...không sướng mới lạ :21:
Đổi xe và đổi dinh thự liền chị nhé...
300tr mỗi tháng đều thì mình coi như có 60 tỷ gửi Bank lấy lãi 6%/year.

Đừng ghét họ, mà hãy yêu thương và chìu chuộng chánh mình. :)

Ko đóng thuế mà còn khai ạ sp... MMO ko bao vờ giàu, chỉ đi từ lỗ đến lỗ... nhé sp.
Cơ mà méo hiểu sao tụi nó toàn khoe Lăm Bô với cả Hót Gơ tay vịn. nhìn ảo và GATO vê lờ... sp ơi.

Ví dụ thôi sp.
Tại sp trả lời chưa chuẩn, nên khó sale. Người nào hỏi mình làm nghề gì thì mình có 3s để khơi gợi nhu cầu... :D
Không bạn em làm thật chứ ko phải bọn MMO nửa mùa anh ơi :D.
Làm trầy trật từ mấy năm 2013 lâu rồi mới thành công sau này chứ có phải đùng cái ăn ngay đc đâu.
Nó làm từ bán áo cho bọn mẽo, rồi drop ship, amazon, tùm lum nhiều lắm.
Còn có đứa làm về mảng youtube và face build kênh đẻ ăn quảng cáo các thứ.
có thể 2 năm ko có tiền nhưng mà tới lúc nó cắn rồi là 1 ngày ăn 1 tỷ cũng có.
à đăng ký nộp thuế đầy đủ hết nhá.

Làm trầy trật từ mấy năm 2013 lâu rồi mới thành công sau này chứ có phải đùng cái ăn ngay đc đâu.
Công nhận tuổi trẻ bây giờ nhiều bạn rất năng động. Có tài, có duyên 1 tí là rất ngon :113:

À, cái này có đóng thuế, có quyền khoe...hahaha
Social working... đúng là hót trend. Sp làm cái starup, thử sức đê...

Dạ thôi em mợt lắm rồi =))).
Em giờ sáng chiều trade chứng, sau 3h trade coin, tối live stream game =)) anh còn muốn em làm gì nữa.
FUll lịch zồiii.
À quên lâu lâu còn tưới cây, bón phân và bắt sâu :))).

Làng em buôn Lan bây giờ đột biến hết dồiiiiiiiiiiiiiiii :24:
Làng Thầy ở đâu ấy ạ? Em nghe đồn, chỉ 1% là thành công, mà thành công thì siêu giàu, xây Phủ toàn 300-500 tỷ. :106:

Đúng là giờ mới hot cơ mà bọn làm ngon và ăn đc nó phải cày từ 8-10 năm trước rồi :)), mình làm sau muốn ăn phải đổ vốn nhiều, mới chơi đượcX_X.

Em mà biết Facebook của chị thì like nghìn cái luôn!:21::21::21:
:1::1::1:
Vài dòng ngắn gọn nhưng cũng là những kiến thức căn bản và đỉnh cao của đầu tư đấy. Mà bọn nó không hiểu gì nên sợ, kiểu như hồi quy là gì có khi cũng không biết :21:

Last edited:
Dạ thôi em mợt lắm rồi =))).
Em giờ sáng chiều trade chứng, sau 3h trade coin, tối live stream game =)) anh còn muốn em làm gì nữa.
FUll lịch zồiii.
À quên lâu lâu còn tưới cây, bón phân và bắt sâu :))).
Đúng mệnh 3 con Mùi có khác. Toàn thấy hoạt động liên quan đến Internet và Mộc, lại còn work luôn 3 ca... :113:
Đn sáng, trưa, chiều, tối toàn đi dạo Social và nâng bi rồi xin lộc Idols khắp 5 châu 4 bể. Nhìu lúc ngẩn ngơ, ko biết mình đang làm gì, cuộc sống khổ quá sp. :20:
À mà chat hoài, quên hỏi sp đã full mẹc gin chứng chưa ạ? 1800 on the way ko ạ?

Anh em mình theo cũng lâu và cũng có đóng thuế đầy đủ mà, thậm chí lõm vẫn đóng thuế mà. keke

Đúng mệnh 3 con Mùi có khác. Toàn thấy hoạt động liên quan đến Internet và Mộc, lại còn work luôn 3 ca... :113:
Đn sáng, trưa, chiều, tối toàn đi dạo Social và nâng bi rồi xin lộc Idols khắp 5 châu 4 bể. Nhìu lúc ngẩn ngơ, ko biết mình đang làm gì, cuộc sống khổ quá sp. :20:
À mà chat hoài, quên hỏi sp đã full mẹc gin chứng chưa ạ? 1800 on the way ko ạ?
Dạ đếm nến thì full mẹc gin đc 9 cây rồi =))), đợi xả vô đầu các anh fomo thôi hé hé.

Back