Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Quan trọng gì T mấy anh nhỉ, quan trọng là tình yêu... Hết yêu ko lẽ nói lời cay đắng. :20:
Cơ bản là về chợ chứng mí tháng, ko tìm lại được cảm hứng & cảm xúc như phố Còi. Xe lu vs Ferrari... làm em bị say xe. :20:
Ta sẽ gặp nhau ở Voz và cùng săn card vittel nhé anh!
trade coin thì lâu lâu inbox em ít con anh eiiii =)).
Em đang kẹp srm sxp dot anh cho e ít chỉ thị nàooo.

1 cái mỏ ngon chắc nó sẽ dùng mọi chiêu trò để giữ thôi, không biết có đủ bản lĩnh để chiến đấu tiếp không chị nhỉ :)), TT bình thường không sao còn 1 TT uptrend đôi khi vẫn phải suy tính. Ước gì nhanh như anh @newMos :))

Sent from my iPhone using Tapatalk
Đúng vậy.
Giống như SZL đấy. Đơn giản, rõ ràng bày ra đĩa rồi còn ko tăng đc. Trong uptrend mà không đủ độ lỳ thì không thể chịu được cảnh ôm bụng đói ngồi trên đống vàng nhìn thằng khác nhậu :21:
Giá thuê KCN Châu Đức tăng 5 usd lên thành 1.527.500 đ/m2 rồi.
Bà con ức chế quá cắt là phải.

trade coin thì lâu lâu inbox em ít con anh eiiii =)).
Em đang kẹp srm sxp dot anh cho e ít chỉ thị nàooo.
Vẫn chưa có may mắn gặp traders nào sống sót trên sòng coin nào ngoài trừ các anh xác định làm Venture Capital, Skin in the game hẳn luôn. Buy and hold to died.

Đúng vậy.
Giống như SZL đấy. Đơn giản, rõ ràng bày ra đĩa rồi còn ko tăng đc. Trong uptrend mà không đủ độ lỳ thì không thể chịu được cảnh ôm bụng đói ngồi trên đống vàng nhìn thằng khác nhậu :21:
Thanh khoản kém, lại bị mấy FM trên VC gom hàng hết trọi bảo sao lái nó bế lên ạ :10:

• Like
Reactions: TTN
mấy hôm nay ko thấy các a chị nhà VC có sáng kiến gì đóng góp cho sở xem khắc phục tình trạng nghẽn lệnh thế nào.kiểu này hưng phấn qua năm lại nghẽn tiếp

Đúng vậy.
Châu Đứt ngon nhể
ZL thì chờ chị tôi đóng vai Carl Icahn thôi. Hi vọng gì mấy a Lãnh Đạo Rich Kids :24:

các thầy mợ nghỉ chơi hàng rác, hàng chip hôi ra thì chạy thông thoáng ngay í mà
e có ý như này có được ko các a chị:đưa toàn bộ chứng quyền và các chứng chỉ quỹ,các cổ phiếu dưới 10k sang HNX giao dịch,HNX coi như 1 nhà thầu phụ của HSX,giống như các ctyxd vẫn làm.mọi quản lý vẫn như cũ,thuộc về HSX còn phí gd thì HSX và HNX ngòi lại tính toán với nhau,vấn đề quá tải này e thấy ko ổn chút nào.mà hệ thống mới lại chưa sẵn sàng vận hành.cũng chỉ là giải pháp tạm thời thôi,nhưng còn hơn là ko có giải pháp gì.
2 là tăng biên độ gd cả 2 sàn HSX và HNX lên 15%-20% và bỏ giao dịch ATO-ATC.cố gắng nhanh chóng đưa giao dịch T0 thực hiện càng sớm càng tốt.nếu được cho ngay T1 thì càng tốt.
mọi vấn đề e thấy đợt vừa rồi bị là do các cp penny nó rẻ quá các ndt thi nhau ném lệnh vào làm nghẽn hệ thống,cho nó sang HXN tăng biên độ lên 20% cho nhanh giàu

Dạo này có nghẽn đâu :21:
hệ thống nó tung đòn phòng thủ để bảo vệ hệ thống chắc các a chị cũng nhìn thấy rồi.các a trên sở nói con người ko can thiệp được.vậy thì chỉ có cách phải thay đổi để bảo vệ hệ thống gd thôi a ơi.

• Like
Reactions: TTN
Back