Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Hiu hiu :((, anh mua không em thoả thuận cho. Không muốn bán cho bọn lái

Sent from my iPhone using Tapatalk
41 nhé, mua cao hơn 1k so với định giá, do là người quen.
Anh có bao nhiêu, ta thoả thuận ngoài bảng giá nhoát nào.
Thoả thuận nhanh để giữ giá tốt, chứ ko đến lúc chế nhận ra sự thật, e hết giá này.:71:

41 nhé, mua cao hơn 1k so với định giá, do là người quen.
Anh có bao nhiêu, ta thoả thuận ngoài bảng giá nhoát nào.
Thoả thuận nhanh để giữ giá tốt, chứ ko đến lúc chế nhận ra sự thật, e hết giá này.:71:
Èo, giá hôm nay chiết khấu với đỉnh nhiều rồi. Thoả thuận tầm 60 nhé

Èo, giá hôm nay chiết khấu với đỉnh nhiều rồi. Thoả thuận tầm 60 nhé

Một doanh nghiệp 4 năm liền đặt kế hoạch tăng trưởng, năm nay đặt kế hoạch tụt lùi... mà lại có giá cao hơn các năm trước...hớ hớ hớ
70 là đỉnh, mà thoả thuận 60...Ôi... người đang trong cơn mơ dzồi... hớ hớ hớ

Một doanh nghiệp 4 năm liền đặt kế hoạch tăng trưởng, năm nay đặt kế hoạch tụt lùi... mà lại có giá cao hơn các năm trước...hớ hớ hớ
Anh bé ko buồn vì cổ giảm nhưng chắc vì anh mà tâm tư quá =))

:)), anh mua cũng hớ đó. Cut đi anh, ae mình cho lái viét mặt, tội vặt nhà đầu tư

:)), anh mua cũng hớ đó. Cut đi anh, ae mình cho lái viét mặt, tội vặt nhà đầu tư

Em mua vì tình nghĩa giang hồ, vì tình chị chị em em... Hớ hay ko, ko quan trọng anh ạ. Lô đó là minh chứng cho tình yêu... :21:
Còn căn cứ kinh doanh, mua theo lý trí... thì nó khác. Chỉ mua khi giá cả phù hợp giá trị. :21:
Hẹn gặp anh khi giá về vùng 4 chấm... đến lúc đó nhớ bán cho em, đừng bán cho người xa lạ ạ. Thks!

Em mua vì tình nghĩa giang hồ, vì tình chị chị em em... Hớ hay ko, ko quan trọng anh ạ. Lô đó là minh chứng cho tình yêu... :21:
Còn căn cứ kinh doanh, mua theo lý trí... thì nó khác. Chỉ mua khi giá cả phù hợp giá trị. :21:
Hẹn gặp anh khi giá về vùng 4 chấm... đến lúc đó nhớ bán cho em, đừng bán cho người xa lạ ạ. Thks!
:24::24::24:
Anh Bé không bán là có lỗi với người có tâm lắm :24::24::24:

:24::24::24:
Anh Bé không bán là có lỗi với người có tâm lắm :24::24::24:
Mấy hôm trước em áng chừng, trả giá 40, tính ra cũng có tội với ảnh.
Nay HĐQT ra nghị quyết rõ ràng, em cũng tin tưởng sẽ đạt được nghị quyết rồi tính kỹ con số: 751 tỷ LNTT thì tạm suy ra có 600 tỷ LNST, lấy số này chia cho 135 triệu cổ phiếu, thì chính xác EPS = 4.444₫.
PE = 10, thì giá hợp lý 44.444₫
=> Nâng thêm được hơn 4 giá anh ạ. Em nhận em đã sai dzồi.

Back