Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Ớ ớ ớ... anh chị nào đặt lệnh mua PHR của em đấy... đặt từ từ thôi chớ, cho em hoàn lương, làm người tử tế.

Nhịp chỉnh này tái khẳng định là index sẽ vượt 1200, và có thể là 2021 này luôn nhưng chưa phải là 1 hay 1.5 tháng tới đúng ko các Anh.
Nó củng cố cho trung và dài hạn
sao mà biết được cái này hả anh.
Nhìn khách quan ngắn hạn thủng trend tăng rồi.
Giờ chỉ đang là hồi chứ chưa biết đái hay không mà :D.

Nhịp chỉnh này tái khẳng định là index sẽ vượt 1200, và có thể là 2021 này luôn nhưng chưa phải là 1 hay 1.5 tháng tới đúng ko các Anh.
Nó củng cố cho trung và dài hạn
Mấy ông F0 bên Voz đợt trước lùa em lên đỉnh đã đổi bài, bây giờ họ bàn nhau đầu tư giá trị, nắm giữ lâu dài khi VNI về 9xx. Họ ko dự báo Vờ Ni nữa anh.

Mấy ông F0 bên Voz đợt trước lùa em lên đỉnh đã đổi bài, bây giờ họ bàn nhau đầu tư giá trị, nắm giữ lâu dài khi VNI về 9xx. Họ ko dự báo Vờ Ni nữa anh.
ở mức 9xx của VNI, có thể thấp hơn hôm nay 1 chút và sideway dài hơn thì LONG cp cho dài hạn quá đẹp luôn Anh
Em vẫn đang LONG cp mà

ở mức 9xx của VNI, có thể thấp hơn hôm nay 1 chút và sideway dài hơn thì LONG cp cho dài hạn quá đẹp luôn Anh
Em vẫn đang LONG cp mà
Dạ, em thấy tụi nó bàn có lí. Mà lại dính tâm lý chim sợ cành cong, nên em phân vân quá.
Lẽ nào chết 2 lần bới 1 lũ đàn ông.
=> Đầu tư theo chị gái, né vía đen.

Trend chung của VNI dài hạn vẫn là tăng mà hot Boy, chả lẽ ko tin đất nc tươi đẹp sao, trend này là big trend mừ
Ôi em chỉ tin chị đại với chart của em chứ em không tin đất nước tươi đẹp, :)) tầm nhìn đó xa quá.
CỨ khách quan là trend hiện tại đã tạch :D. giờ làm đáy chữ V hay đáy chữ U thì chưa biết hoặc qua downtrend hẳn luôn cũng ko trách ai đc.

Back