Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

SZL đi.
Kê cao gối ngủ. Càng giảm càng ngon.
SZL là case tiêu biểu của giá chứng khoán âm :21:
Hôm qua ngồi phân tích SZL với cả PHR.
PHR thì tự nhiên book cục lợi nhuận khác (đột biến). Cục này là cái gì vậy chị?
SZL thì ko tăng trưởng, lợi nhuận và doanh thu đi ngang phè.
Em muốn trở thành NĐT vĩ đại, chị gỡ rối giúp em. Em theo chị phen này!

a nhầm rồi nhé,mấy hôm nay cái nó cho lệnh kiểu 10 phút cho toàn lệnh mua vào.sau đó nó cho toàn bên bán vào.cái này gọi là bạc bịp a nhé.
Cái chiếu bạc hợp pháp này có bao h hết các trò bạc bịp đâu bác :)) ... nó còn biến chủng nhanh hơn e cô vy nhiểu ...
Bắt đáy ăn bạc sâu có hồi mà bà con lại mua đuổi giá cao anh mèo còn cho ấm ức nhiều :)

Hôm qua ngồi phân tích SZL với cả PHR.
PHR thì tự nhiên book cục lợi nhuận khác (đột biến). Cục này là cái gì vậy chị?
SZL thì ko tăng trưởng, lợi nhuận và doanh thu đi ngang phè.
Em muốn trở thành NĐT vĩ đại, chị gỡ rối giúp em. Em theo chị phen này!
Định giá cổ phiếu bất động sản chỉ có 1 phương pháp đáng tin cậy là RNAV, sau đó chiết khấu tùy thích.
SZL hiện mô hình của nó như VRE. RNAV trên 6.000 tỷ
PHR thì rõ ràng là nắm trong tay quỹ đất khổng lồ. Tự khai thác cũng ra tiền, cho thằng khác ké cũng ra tiền :1:

Định giá cổ phiếu bất động sản chỉ có 1 phương pháp đáng tin cậy là RNAV, sau đó chiết khấu tùy thích.
SZL hiện mô hình của nó như VRE.
PHR thì rõ ràng là nắm trong tay quỹ đất khổng lồ. Tự khai thác cũng ra tiền, cho thằng khác ké cũng ra tiền :1:
Thế em múc cả 2 nhé, chia đều mà múc...

SZL hiện mô hình của nó như VRE. RNAV trên 6.000 tỷ
thế mà sao chú PHR giao dịch kém thế nhỉ, nếu nó ngon thì phải tăng ầm ầm chứ ta.
Thị trường tốt nó cũng yếu, thị trường yếu nó yếu hơn thị trường X_X , kì lạ.

4000ha PHR mà được bán thì ăn mấy đời khôn hết thật chứ. Sao họ không triển khai được liền vậy chị TTN? giờ NDT xếp hàng nườm nượp để thuê đất, báo đài, chuyên gia thì phân tích cung đã gần hết.

Thị trường là thế, năm xưa mình cầm BHS vẫn bị bán về 10k trong khi SBT giá 2x dù mọi thông tin đều được công bố khá rõ ràng.
Đừng hỏi vì sao cổ phiếu tốt bền vững giá vẫn giảm.
Vì đơn giản thị trường ko có lý trí.

Back