Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Ơ sao lại cười em ạ.
Mỗi lúc thị trường nó giảm ko phanh, là em mất ăn mất ngủ. Phương pháp vượt qua sợ hãi của em nó hơi phức tạp, chứ ko đơn giản như sp em. Đại khái thế này:
Em lên tất cả các forum, đi tìm những hào quang và chân khí, xem họ làm gì, phân tích sao? Tay gõ phím chát lia lịa, để cho câu chữ nó tự tuông rơi... Rồi tối về đọc lại những cồm ment.
Kết quả: Thâm quần đôi mắt, Nav vẫn tụt lùi.
Đúng ra anh nên mở kênh Chán Vê Lốc :21:
Trình chém gió của anh ăn đứt các strymer hiện tại :2004:

Thảo nào thầy còn run
Trải qua độ chục đợt như vậy là thầy thấy bình chân như vại ngay. Mắt ko còn thâm nữa :))
Thôi em xin, một đợt thôi đã tè cả chục cái bỉm rồi Thầy.
Chục đợt chắc... vợ nó oánh cho thâm toàn thân, hoà màu cùng đôi mắt ấy chứ chả đùa. huhu
Nói chung là em cũng đang đi tìm bí kíp đương đầu vời những cú sụt giảm mạnh. Thấy mọi người vượt qua dễ dàng, mà sao em thấy cực kỳ khó khăn.

Thôi em xin, một đợt thôi đã tè cả chục cái bỉm rồi Thầy.
Chục đợt chắc... vợ nó oánh cho thâm toàn thân, hoà màu cùng đôi mắt ấy chứ chả đùa. huhu
Nói chung là em cũng đang đi tìm bí kíp đương đầu vời những cú sụt giảm mạnh. Thấy mọi người vượt qua dễ dàng, mà sao em thấy cực kỳ khó khăn.
Thầy chọn cổ tốt thì ko việc gì phải sợ cả
Đú trend đầu cơ thì khoai đấy :D
Chúc thầy sớm giác ngộ nhá :)

Tt hay thật, mới sáng còn bơ vơ giờ thấy ấm ấm đc tí rồi. Ma lực lòng tham-tiền kinh vãi :))))
Bravo bravo
Phần thưởng cho chiến binh can đảm, được vợ bảo kê quà Tết.
Nếu thị trường tạo đáy từ đây và đi lên, thì Thầy sky là Tướng lĩnh lập công đầu trong tứ tru. Phần quà đương nhiên cũng to nhất.
:3D::3D::3D:
Ps: Winner nhớ drop card vittel cho em nha. Dưới 50k hok nhận :1:

Thầy chọn cổ tốt thì ko việc gì phải sợ cả
Đú trend đầu cơ thì khoai đấy :D
Chúc thầy sớm giác ngộ nhá :)
Dạ, em cảm ơn Thầy 79, mong là sớm ngày giác ngộ ạ. :)

• Like
Reactions: V79
Dạ, 99,9% là nhầm. Hôm qua em đã làm thơ:
Nhìn thì tưởng cụ Lâu
Đọc cồm mới hiểu riều hâu săn mồi.
F0 giờ là diều hâu, Fn thành mồi hết rồi anh.
haaaa....
mai em Ni tụt thêm vài thiết bảng có huuuu nữa hem :)))
bộ tưởng m là gà non hay sao mà nhìn đâu cũng ra riều hâu thế . :))))

tt chưa xong đâu...,
nhỡ có gì nhớ ôm gối ngủ nhé :)))
haaaa....
mai em Ni tụt thêm vài thiết bảng có huuuu nữa hem :)))
bộ tưởng m là gà non hay sao mà nhìn đâu cũng ra riều hâu thế . :))))
Dạ anh, em ko tự nhận mình là gà non, chỉ nhận mình là mồi ngon của các phi đội diều hâu F0 thôi ạ.
F0 chơi cú BO đểu ở mốc 1200, sau đó đạp thẳng cẳng 100 points ko cảm xúc. Điều này là điều em ko ngờ đến luôn. Fn như em thì nằm trên thớt, chờ các anh F0 xử lý...
Em ko quen ngủ trong giờ giao dịch, vì ko biết tìm cổ phiếu siêu giá trị. Em mong anh diều hâu tha thứ lỗi lầm, đừng đạp thêm 200 points nữa, mắt em đã đủ thâm nâu rồi anh.
Thks anh, chúc anh và phi đội đại phát, đại đại phát.

Dạ anh, em ko tự nhận mình là gà non, chỉ nhận mình là mồi ngon của các phi đội diều hâu F0 thôi ạ.
F0 chơi cú BO đểu ở mốc 1200, sau đó đạp thẳng cẳng 100 points ko cảm xúc. Điều này là điều em ko ngờ đến luôn. Fn như em thì nằm trên thớt, chờ các anh F0 xử lý...
Em ko quen ngủ trong giờ giao dịch, vì ko biết tìm cổ phiếu siêu giá trị. Em mong anh diều hâu tha thứ lỗi lầm, đừng đạp thêm 200 points nữa, mắt em đã đủ thâm nâu rồi anh.
Thks anh, chúc anh và phi đội đại phát, đại đại phát.
Em cảm ơn thầyyy. Cuối tuần trả lại 1200 cho thầyyy. Hihi

Back