Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

đấy em hay nói với thằng bạn khi nó hỏi tại sao em mua và tại sao em bán.
=)) đơn giản thấy đẹp thì mua, tới lúc hết thấy đẹp mà thấy xấu thì bán thôi chứ sao hỏi lắm v klllll lllllllllll.
À, đơn giản thế ạ sp, để đn đi lấy vở ghi lại. Cuối tuần kiếm tảng đá về khắc lên và tô màu, trưng bày trong phòng lưu niệm ạ...

Ơ sao lại cười em ạ.
Mỗi lúc thị trường nó giảm ko phanh, là em mất ăn mất ngủ. Phương pháp vượt qua sợ hãi của em nó hơi phức tạp, chứ ko đơn giản như sp em. Đại khái thế này:
Em lên tất cả các forum, đi tìm những hào quang và chân khí, xem họ làm gì, phân tích sao? Tay gõ phím chát lia lịa, để cho câu chữ nó tự tuông rơi... Rồi tối về đọc lại những cồm ment.
Kết quả: Thâm quần đôi mắt, Nav vẫn tụt lùi.

Ơ sao lại cười em ạ.
Mỗi lúc thị trường nó giảm ko phanh, là em mất ăn mất ngủ. Phương pháp vượt qua sợ hãi của em nó hơi phức tạp, chứ ko đơn giản như sp em. Đại khái thế này:
Em lên tất cả các forum, đi tìm những hào quang và chân khí, xem họ làm gì, phân tích sao? Tay gõ phím chát lia lịa, để cho câu chữ nó tự tuông rơi... Rồi tối về đọc lại những cồm ment.
Học chị Ngộ thầy ơi
TT giảm mạnh thì nằm im hoặc mua thêm :)

Ơ sao lại cười em ạ.
Thầy ko kinh qua đợt siêu sụp hố tháng 3 vừa rồi à ?

Back