Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Em bay lãi nhiều hơn, bay mất 66% số lãi từ đầu năm; nhưng mà máu lên quyết rút cả giày cả dép cả bít tất ra ném vào sòng. Amen, giờ em nằm trùm chăn chờ ngày độc lập thôi. Cùng lắm là như covid chứ gì, cứ nằm im rồi mọi chuyện cũng qua hết.
Ngưỡng mộ.

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Chời, hôm nay các anh chị VC lại so găng "% bay lãi" á. Do Hose và HNX không công bằng (điển hình là ở Hose con nào sàn vẫn sàn, HNX thì cho tự do rút chân) nên chưa thể kết nuận vội vàng. Thôi còn lãi và còn cổ tức phía trước là hạnh phúc rồi. Thậm chí ai đó định bán sàn mà không khớp lệnh được có khi lại là may mắn cũng nên =))))

Có anh, Nanamomo lên 100k
GRABOS lên 14k
Tất cả đều x3
Nanamomo đang được định giá tạm thời 146k theo bản vị vàng. Anh ghé nhà bác Giang Lê phân tách xem cho vui ạ.
Cơ bản về cung do máy đào so với tổng cung thì sắp cạn thế nên đã bet lottery thì định giá hắn 1 chẹo cho máu.

Hôm nọ coi 1 phim, có 1 thằng nó hỏi thằng trùm có nhiều tiền đến mức tiêu 10 đời ko hết tại sao lại chơi mạo hiểm vậy?
Em đoán trùm nó sẽ trả lời "để có cảm giác mình sống/tồn tại" nhưng nó trả lời hơi sâu xa "để cuộc sống trở nên có ý nghĩa" tức là ko bị @Chán .
Phim Tiền đen của Hàn xẻng, cũng khá chân thực về thao túng cp.
Sau khi vinh thân rồi thì trade để tiếp tục tạo ra công ăn việc làm, đóng góp phí và thuế giao dịch cho toàn nhân loại. Như thế là quá vĩ đại cho một đời người.:1cool_byebye:

Nanamomo đang được định giá tạm thời 146k theo bản vị vàng. Anh ghé nhà bác Giang Lê phân tách xem cho vui ạ.
Cơ bản về cung do máy đào so với tổng cung thì sắp cạn thế nên đã bet lottery thì định giá hắn 1 chẹo cho máu.
Dạ, em nghĩ nó lên 100k sớm (theo vía của ông bạn em hô), để có tiền bù lỗ cho bên chứng trường.
Gold đang được định True Value theo cung tiền M2 của Mẽo ở mức 2k6-3k $. Không hiểu bác Giang định Bít trên cở sở Gold bao nhiêu...
Thks Thầy chỉ điểm, em đi hành khất xem sao !

Dạ, em nghĩ nó lên 100k sớm (theo vía của ông bạn em hô), để có tiền bù lỗ cho bên chứng trường.
Gold đang được định True Value theo cung tiền M2 của Mẽo ở mức 2k6-3k $. Không hiểu bác Giang định Bít trên cở sở Gold bao nhiêu...
Thks Thầy chỉ điểm, em đi hành khất xem sao !
Bác ấy shared bài của thằng Tây bên Mẽo anh ợ.
Gold thì trong dài hạn tăng do bất ổn chính trị Mẽo, còn các BBs bên ấy thì mấy anh Mèo nhà mình phải trải chiếu vái cả nón.

Bác ấy shared bài của thằng Tây bên Mẽo anh ợ.
Gold thì trong dài hạn tăng do bất ổn chính trị Mẽo, còn các BBs bên ấy thì mấy anh Mèo nhà mình phải trải chiếu vái cả nón.
:21::21::21:
Đang tâm tư chứng trường quá, mà Thầy bàn sang Bit sang Gold tự dưng đỡ buồn. Thks Thầy!

Em bay lãi nhiều hơn, bay mất 66% số lãi từ đầu năm; nhưng mà máu lên quyết rút cả giày cả dép cả bít tất ra ném vào sòng. Amen, giờ em nằm trùm chăn chờ ngày độc lập thôi. Cùng lắm là như covid chứ gì, cứ nằm im rồi mọi chuyện cũng qua hết.
Nằm ngửa hưởng thụ a nhé :))

Back