Giao dịch hàng ngày - Vững bước trên ngàn

Ngày trc SV em ko để ý. Chứ anh Q.coi hôm nào cũng đợi thầy em giảng xong TTCK Cơ bản là lại lôi thầy đi cafe. Có đợt còn đặt vé máy bay cho thầy bay vào HCM để đàm đạoo. ngày đấy chịu khó học thì giờ ... ấm cái thânn

Ngày trc SV em ko để ý. Chứ anh Q.coi hôm nào cũng đợi thầy em giảng xong TTCK Cơ bản là lại lôi thầy đi cafe. Có đợt còn đặt vé máy bay cho thầy bay vào HCM để đàm đạoo. ngày đấy chịu khó học thì giờ ... ấm cái thânn
Trời ơi. Các thầy cũng lỗ vỡ mặt ra í chứ.
Mọi người kể chuyện sinh viên cứ hỏi thầy Khâm mua mã nào, ổng bảo tôi mà biết thì đã không đứng đây :1:

Quyết chắc quan hệ với Quách Mạnh Hào chăng?
Hào hình như cũng nát bét ở mbs.
Quyết được ông Lê Xuân Nghĩa cố vấn từ đầu những năm 2000 đó chị.
Thầy em chơi khá thân với LXN, có 1 lần em ngồi chung (có Q), nghe nói chuyện em mới biết, mọi việc LXN đều tư vấn rất tận tình.
Sau này ông ấy vào ban tư vấn cs cho TT thì Q lên luôn từ đó.
Và em thấy Q rất chịu khó học hỏi, và quan trọng là tin tưởng LXN gần như tuyệt đối. Sau này thì em không biết.

Last edited:
Thầy em chơi khá thân với LXN, có 1 lần em ngồi chung (có Q), nghe nói chuyện em mới biết, mọi việc LXN đều tư vấn rất tận tình.
Và em thấy Q rất chịu khó học hỏi, và quan trọng là tin tưởng LXN gần như tuyệt đối. Sau này thì em không biết.
Hôm nào anh có dịp nhậu cùng Quýt ca, xin giúp em lá số của ảnh với ạ. Em cảm ơn anh! :)

Thảo nào ông Nghĩa có cái công ty khỉ gì đó lên sàn cũng y như hàng FLC :21:

Tình hình hôm nay dư lào các thầy, sắp đáo hạn PS chắc rung lắc dữ dội lắm đây :1:
Vẫn mãi tinh thần khởi nghiệp ạ anh. Napole Tea đang cho đội F0 kẹp trên đồi gió hú, sau đó tung chương trình giảm giá khuyến mãi để hút thêm tiền.
Dự kiến tam V của Vượng ca sẽ húc VNI bay qua cột mốc lịch sử, sau khi chương trình khuyến mại kết thúc. :)

Back